NCCR Mageuzi wameniduwaza...


R

Ramos

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
498
Likes
3
Points
0
R

Ramos

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
498 3 0
Pamoja na ushindi wa kuridhisha wa CHADEMA, ulioniduwaza zaidi ni wa NCCR Mageuzi. From no where, chama tulichokuwa tunakiona kimekufa, kimeweza kuibuka na kubeba majimbo matatu (kama sio mawili) ya ubunge?!!!!!! For me it was amazing. Naaamini strategy yao ya kuandaa watu strong inafaa sana....
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Pamoja na ushindi wa kuridhisha wa CHADEMA, ulioniduwaza zaidi ni wa NCCR Mageuzi. From no where, chama tulichokuwa tunakiona kimekufa, kimeweza kuibuka na kubeba majimbo matatu (kama sio mawili) ya ubunge?!!!!!! For me it was amazing. Naaamini strategy yao ya kuandaa watu strong inafaa sana....
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.
Itabidi pia tufanye na utafiti wa Jimbo la Kyela kwa nini wanampenda sana Dr!
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,031
Likes
1,612
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,031 1,612 280
Kwanza hawa wagombea wote wa NCCR walikuwa CHADEMA na kuhamia NCCR ulipotokea mgogoro wa kina kafulila.kwa kifupi ni kwamba wagombea wenyewe walikuwa karibu na wapiga kura wao na wanauzika.labda kitu ambacho ninachojiuliza ni nani aliyewapa elimu ya uraia watu wa kigoma kwani ni tofauti sana na watu wa mikoa mingine.
 
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
480
Likes
38
Points
45
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2010
480 38 45
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.

Usishangae mkuu. Wa-Kigoma walikuwa wanaangalia watu sio chama. Vijana wote ni wazuri kwa kuzungumza japo tusubiri matendo yao kwa miaka 5 ijayo kama wataweza kuwafanyia wananchi wao mambo ya maendeleo. Wengi wana washirika CHADEMA, kama Kafulila ambaye alikuwa CHADEMA akaondoka. In other words, ugomvi ndani ya CHADEMA umewakosesha majimbo Kigoma
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.
Itakuwa support ya Dr. Slaa na Zitto. Sehemu nyingi Dr. Slaa alikuwa alitambua mgombea wa CHADEMA hakubaliki basi alimtambulisha mwingine wa upinzani anayekubalika zaidi, alifanya hivyo Kibondo, Babati n.k.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Pamoja na ushindi wa kuridhisha wa CHADEMA, ulioniduwaza zaidi ni wa NCCR Mageuzi. From no where, chama tulichokuwa tunakiona kimekufa, kimeweza kuibuka na kubeba majimbo matatu (kama sio mawili) ya ubunge?!!!!!! For me it was amazing. Naaamini strategy yao ya kuandaa watu strong inafaa sana....
Mkosamali na Kafulila walijiandaa tangu wakiwa CHADEMA, usije ukawapa credit NCCR kwa kazi ambayo hawakuifanya. Mkosamali alihama kutoka CHADEMA kwenda NCCR mwezi Januari mwaka huu. Pia Kafulila alihama CHADEMA. Wote wawili walianza kujiandaa kugombea tangu wakiwa CHADEMA, so walipoamua kuhama waliondoka na mtandao wa watu wao na ndio uliowasaidia zoezi la uwakala na kupiga debe pia.
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.
Mhe Kafulila alikuwa Kada wa CHADEMA. hao wengine walikuwa ama CHADEMA au CCM. Kura za maoni ziliwafanya wahamie NCCR. Mfano ni Mbunge wa Muhambwe. Kwenye kura za maoni za CCM kulitokea Mizengwe. Yeye na Ntagazwa wakakimbia CHADEMA wakamchukua Ntagazwa, Huyo akaenda NCCR. Kwa hiyo haishangazi na wala si jitihada za NCCR bali ni bahati tu kwa Chama hicho.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,235
Likes
325
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,235 325 180
Usishangae mkuu. Wa-Kigoma walikuwa wanaangalia watu sio chama. Vijana wote ni wazuri kwa kuzungumza japo tusubiri matendo yao kwa miaka 5 ijayo kama wataweza kuwafanyia wananchi wao mambo ya maendeleo. Wengi wana washirika CHADEMA, kama Kafulila ambaye alikuwa CHADEMA akaondoka. In other words, ugomvi ndani ya CHADEMA umewakosesha majimbo Kigoma
Well said, na hao wote sitashangaa kusikia Zitto kabwe ni mentor wao au aliwapa msaada mkubwa. Chadema inapaswa kutulia na kushikamana kama ilivyokuwa wakati wa kampeni. miaka mitano ni mingi ccm hawatanyamaza watajitahidi kuisambaratisha. maumizi ya kupoteza jimbo la kawe ambako wakuu wote wa cccm, serikali, mabalozi, matajiri wakubwa na usalama wa taifa wanaishi si madogo. hawawezi kutulia, watajitahidi kuivuga CHADEMA ili kulipa kisasi.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,498
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,498 645 280
Pamoja na ushindi wa kuridhisha wa CHADEMA, ulioniduwaza zaidi ni wa NCCR Mageuzi. From no where, chama tulichokuwa tunakiona kimekufa, kimeweza kuibuka na kubeba majimbo matatu (kama sio mawili) ya ubunge?!!!!!! For me it was amazing. Naaamini strategy yao ya kuandaa watu strong inafaa sana....
Labda jambo la kujiuliza ni kwa nini Kigoma tu? mwisho wa reli. Ama kwa kuwa Hashim Rungwe anatokea huko?
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Poleni ndugu zangu,

Ni kwamba Daniel Nsanzugwanko mbunge aliyepita alikuwa mwanachama wa NCCR Mageuzi mwaka 1995, alitumia resource nyingi kukijenga chama huko na alikubalika sana na inadhaniwa alishinda katika uchaguzi ule akachakachuliwa live, baada ya hapo akajisalimisha CCM badala ya kuendelea kujenga upinzani dhabiti, mwaka 2005 alirudi kugombea baada ya kifo cha mbunge wa jimbo hilo.

Kwa kuwa watu walifikiri bado ana mawazo ya kuleta maendeleo walimwamini tena, kumbe alikuwa ameshabadilika na hakufanya lolote la kujivunia Kasulu, wakati wa kampeni alikuwa mkali kama pilipili kwa watu waliokuwa wakiuliza maswali ya kutaka kujua alifanya nini au kwa nini alihama NCCR mageuzi, kosa alilofanya kubwa ni kupiga watu vibao kwenye mikutano ya hadhara eti ni vibaraka wa upinzania wakati yeye alikuwa huko.

Hivyo NCCR Mageuzi ina nguvu sana huko sababu ya Mheshimiwa Nzanzugwanko kuweka misingi imara, siyo Kasulu na Kibondo bali hata Kigoma Ujiji mwasisi wa mageuzi huko na Dr.Aman Walidi Kabour aliyefanya Chadema ikubalike mpaka leo unawaona akina zito na wengine ni matunda ya akina Kabuor.

Kivuli chake ndiyo kimemwangusha Bwana Nsanzugwanko, siyo majimbo hayo tu Kasulu magharibi napo CCM iliponea chupuchupu kwa tofauti ya kura 4.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Mkuu Ramos,

Sio majimbo matatu bali ni majimbo manne tena mkoa mmoja. Hata mimi nimeshindwa kuelewa nini kimetokea mkoa wa Kigoma?

Hivi matokeo ya udiwani yakoje kwenye mkoa huo? Huko kuna haja ya kufanya utafiti kujua nini kimetokea.

Huenda factor kubwa ni wagombea wenyewe, kwamba hao wa NCCR walikuwa wanauzika zaidi ya wengine lakini ilikuwaje mpaka NCCR ikawa na wagombea bora sana kwenye mkoa mmoja tu?

Kama NCCR ina wapenzi wengi huko, kwanini 2005 hawakupata hata mbunge mmoja?

Hongera NCCR kwa mafanikio hayo makubwa huko Kigoma.
Mkuu Mtanzania,

Pamoja na factors nyingine, uongozi wa CCM mkoa wa Kigoma una matatizo. Kwenye baadhi ya majimbo kulikuwa na madai kwamba fedha nyingi zilitumika kwenye kura za maoni na hivyo kuna wagombea ambao hawana sifa walishinda. Nadhani kuna mgombea mmoja aliandikwa sana magazetini kwamba ana kashfa za ujambazi, mambo ya albino na ufisadi pia. Lakini mgombea huyo alikuwa kipenzi cha Mwenyekiti wa Mkoa. Kwenye jimbo hilo wananchi walionyesha hasira za wazi kwa kumpa mpinzani 97% ya kura, kitu ambacho ni nadra sana kwa mgombea wa CCM .... watanzania si mabwege tena.

Kama unakumbuka Katibu Mkuu wa mkoa alipewa barua ya uhamisho saa sita usiku, siku ambayo JK alienda kupiga kampeni mkoani Kigoma. Mama wa watu alitakiwa akaripoti Makao Makuu Dodoma. Sasa hivi huyo Mama atakuwa anashangilia tu maana alikuwa mstari wa mbele kuwapinga baadhi ya wagombea Ubunge na Udiwani kwenye majimbo ya mkoa na alikuwa na valid reasons ambazo Mwenyekiti wa mkoa hakuziona.

Tatizo la mafisadi wa CCM wanaamini kwamba fedha inaweza kununua kura, which is wrong maana watu wameamka na wana uelewa wa kutosha. Mgombea yeyote akienda kujikita huko vijijini kwa miaka 2 anawasomesha wapiga kura, ukija uchaguzi lazima wampe kura hata kama kuna mtu ataenda kumwaga fedha, khanga, fulana na kofia.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
uchaguzi huu watu walishachoka na CCM na watu wao, kwa hiyo watu wengi walikuwa hawachagui Chama bali mtu, na bahati ikatokea NCCR wameweka watu ambao wanakubalika, hivyo hao wa kigoma hawajachagua chama bali walichagua watu
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kwa kila kiti kinachoenda upinzania, kwangu ni sherehe.
haiwezekani tukawa na bunge la kihafidhina linalotumika kama mhuri wa kipuuzi na wapuuzi walioko madarakani
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwanza hawa wagombea wote wa NCCR walikuwa CHADEMA na kuhamia NCCR ulipotokea mgogoro wa kina kafulila.kwa kifupi ni kwamba wagombea wenyewe walikuwa karibu na wapiga kura wao na wanauzika.labda kitu ambacho ninachojiuliza ni nani aliyewapa elimu ya uraia watu wa kigoma kwani ni tofauti sana na watu wa mikoa mingine.
Hao watu wa Kigoma si unaujua ni majirani na DRC.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ni vigumu kueleza lakini siyo siri NCCR inapendwa "naturally" huko kigoma. Nilikuwepo mwaka 2005 niliona bendera nyingi sana za NCCR mpaka vijijini. CCM na CHADEMA ni chaguo lao la pili baada ya kumkosa mtu bora wa NCCR. Kulikuwepo kijana mmoja machachari kutoka maeneo ya Nguruka (kabla ya enzi za zito) alikuwa anapendwa kama almasi na alikuwa NCCR.

Ila muhimu zaidi ni mkoa ambao umesahaulika mno na watu wake wanajitambua. Ungefikiri vitisho vya CCM vya amani wangeogopa kuliko mikoa mingine maana wakimbizi huanzia kwao, sivyo na kwa hiyo hii factor ya AMANI ambayo CCM inaitumia kama limbwata haifanyi kazi. Pengine interaction na wakimbizi imewasaidia kujua ni kwa nini watu upigana kuliko kuwa kondoo wanaochinjwa bila hata kurusha miguu. Bravoo Batama Imana Ibhaaye!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Nadhani tufanye utafiti wa CCM kuchakachua matokeo, nini kifanyike ili kuzuia kisitokee tena.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
ongera NCCR, ila kwa ushauri mbatia achana na Kwenda mahakamani kuishitaki CHADEMA, unajisumbua BURE
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Itabidi pia tufanye na utafiti wa Jimbo la Kyela kwa nini wanampenda sana Dr!
Mkuu Shalom,

Sawa unaweza kwenda kufanya utafiti wako lakini majimbo kama Kyela yako mengi tu Tanzania ambako wananchi waliamua kuwabakiza walioko madarakani.

I hope uwezo wako ni zaidi ya vijembe vya JF. Wengine tulijitolea kugombea, tumeshindwa na tunasonga mbele na maisha, nafikiri ndio demokrasi tunayohubiri hapa JF. Kama ulitegemea watu tuwe ICU, hapo utasubiri muda mrefu sana (Dua la kuku halimpati mwewe).

Kama kufanya hivyo ni tatizo kwako, well, that is and will not be my problem! Uzuri wake, tulioshindwa mwaka huu tuko wengi tu ikiwa ni pamoja na hao unao waabudu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,970
Members 475,809
Posts 29,308,255