NBMM Foundation stage II na NABE Stage II


M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
174
Likes
2
Points
33
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined Oct 6, 2012
174 2 33
Heshima kwenu wakuu. Mdogo wangu ana Foundation stage I & II kutoka NBMM na NABE Stage I & II, naomba wakuu mnisaidie aweze kupata kazi. Yupo Dar es salaam. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwenu. Mungu awabariki sana.
 
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
174
Likes
2
Points
33
M

mwana mpendwa

Senior Member
Joined Oct 6, 2012
174 2 33
wakuu bado nahitaji msaada wenu wa hali na mali.
 

Forum statistics

Threads 1,236,249
Members 475,030
Posts 29,251,664