Mbalamwezi1
JF-Expert Member
- Dec 20, 2013
- 2,073
- 2,027
Yaani wanawake wenyewe mko wengi habari mmeletewa mshindani mwingine,kazi mnayo!Wakuu heshima kwenu, tunakumbushana tu wadada/wanawake tu play part zetu Kwa waume zetu 99.9% ili wasijehamia Kwa Samantha maana keshaingia bongo na waume zetu washaanza kumnunua, naskia anajoto balaa
Innalillah wainna illahi rajiun, bora akachepuke kuliko kumchukua Samantha
madam, sms zimesaidia sana kwenye kutongoza now days😀😀😀wale wazito kutongoza, kuoa hawataoa kisa hio midoli,si habari nzuri hizi,lol
Wazo safi sana umewaza likiwa la upepo unalijaza unavyotaka chura iwe unajaza chuchu utakavyo na chura utakavyo na kama vipi unalitoa upepo unalikunja kwenye begi verygood[emoji95] [emoji95]Safi sana hii kitu maana itapunguza ushindani tena kama mm nikilipata nakua nazunguka nalo to kwenye gari na likiwa la upepo ndo safi zaid
Ke wamevurugwa na samantha povu nyingi kwa kua huna time na wanaume ndo mana unaona simple.Cjui mnaohangaika na hao WAnaume napita tyu
Tumuombe Mungu atunusuru na midoliMdoli utabaki kuwa mdoli mijanaume mibahili na madomo zege ndio itakayokuwa busy na midoli
Rebecca Jipangeni, kunitongoza unitongoze, kunilisha, kuninywesha, Mzigo utanipa na Nauli juu !! Dadadeki.
Kama vipi Samantha na Mie.
Hahaa,shabashii: hata jani nitachuma ,hamna shida.hahahahah sipati picha nakuaproach afu unang'ata vidole,au hamtang'ata vidole?😀😀
Una balaa wewe dume zima unawekaje kidole mdomoni???hahahahah sipati picha nakuaproach afu unang'ata vidole,au hamtang'ata vidole?😀😀
Sjui siku hiyo utaanzaje kutongoza !! Au itabidi uniambie nikulegezee sauti maana Nina base hatarihahahahah sipati picha nakuaproach afu unang'ata vidole,au hamtang'ata vidole?😀😀
Kwanza mdoli hatajua kama ni kibamia[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hivi mkuu zamani vibamia havikuwepo au siku hizi mashimo yamezidi barabarani.?Una adjust size mwenyewe tu
Ukitaka size ya bikra...bwawa wewe tu dadeki
Yaan hiz kelele za vibamia zimeleta fursa
Dunia ya Mungu vitu vya mzungu
Shaka ondoaikisimama nishtue tushuke wote ledada
Huu uzinifu uliyoeneo leo kapitiwa na uume wa kawaida kesho kapitiwa na Mwanaume mashine,halafu hapo hapo wanahadithiana mambo ya chumbani ndipo story za vibamia huanza.Hivi mkuu zamani vibamia havikuwepo au siku hizi mashimo yamezidi barabarani.?