Nayaogopa sana mapenzi,nilibikiri nikabikiriwa!!

Nayaogopa sana mapenzi,nilibikiri nikabikiriwa!!

KijikoYajiko

Senior Member
Joined
May 8, 2012
Posts
106
Reaction score
19
Habari wanaMMU? Nawapakulia hii stori ya ukweli kama alivyonihadithia msera wangu MAGIMBYA bila kubadili neno, kauli hata mantiki. Haya twende wote.....
Nilianza mapenzi nikiwa darasa la5 na kabinti kafupi BLACK hivi lakini kalivutia kwa kweli.Kipindi hicho kalikuwa drs la3, hata hivyo kalikuwa kamepevuka wakati mimi sikuwa nimepevuka bado. Tulikatongoza na bro mtoto wa ba mdogo aliyekuwa drs la4 ingawa alinizidi umri kwani alichelewa sana kuanza shule. Yeye alikuwa akitongoza dada wa kale kabinti aliyekuwa mtoto wa ma mkubwa wa kale karembo keusi ambaye hakuwa anasoma.
Tulihangaika takribani miezi6 tukifuatilia visimani, kwenye kuchanja kuni, kwenye Chagulaga na hata nyumbani kwao na dada yake kalipomtembelea kwani aliishi jirani sana na yule kaka. Ngoma iliiva usiku ule baada ya kukashawishi mchana kutwa tukiwa katani kwenye umitashumita kwa kukapa miwa ya kutosha ambayo tulikuwa tukiuza na kukanunulia peremende, vitumbua na vingine vitamu nako kuwalingishia sana mabinti wenzake wasiokuwa na wapenzi kipindi hicho.
Ilikuwa ni bahati sana siku hiyo kwani hata dada yule alikuwa ametembelea nyumbani kwao na kale karembo. Tulioga mapema sana siku hiyo tukiwa nyumbani kwetu na kulaumu sana wapishi walivyochelewa kuivisha chakula cha usiku. Chakula kilipokuwa tayari tulikula harakaharaka na kuwahi kwenda kwao na bro kuandaa matandiko mengine kwani kulikuwa na kitanda kimoja tu alichokuwa akitumia bro ambacho kiliachwa wazi na mama mke mdogo wa ba mkuwa yule, mhu!! hatari!. Tulifanikiwa kupata magunia mawili yaliyofumwa kwa nyuzi za katani kipindi kile ingawa yalikuwa old sana lakini yalikidhi. Tuliandaa mahali chini mahali pale na kwenda kuanzisha movie ya kuwachukua wale mabinti. Haikuwa kazi rahisi kwani wakubwa na vijana wa pale hawakuwa wanalala mapema na wengine pia walitoka nao kwenda kwenye mikesha ya ngoma ama disco vumbi. kwenye mida ya saa6 hivi tulifanikiwa kuwavusha na kuwafikisha ghetoni pale tukiwa tumehamasika vya kutosha, bwana eee!!!
Tulipofika gheto napo ilikuwa taabu kwani hakuna aliye kubali kulala chini kwenye yale magunia mpaka pale bro alipokashawishi sana kale karembo basi tukawaachia wao walale juu nasi tukalala chini pale. Nianzeje, nifanyeje, nikaambieje, ilikuwa taabu!! Wenzetu walikuwa wakicheza sana kitandani pale. Baada ya kama lisaa hivi nilipata ujasiri na kuanza kukashawishi bila mafanikio ndipo nilipoamua kutumia nguvu za ziada kukavua nguo kakizirudishia mpaka nikachanganyikiwa. Wenzetu pale kwa vile walikuwa wamepevuka tayari walikuwa walishapeana kamoja, na niliogopa saana aibu ambayo ingenipata kama sikukafanikisha kwani nilijua bro lazima angenitangaza kwa vijana wenzetu lol!
Nilifanya kila jitihada na ndipo baada ya muda mrefu tena nilikavua kwa kukachani nguo zake zote za ndani. Kazi nyingine iliyokuwa mbele yangu ni kujipenyeza katikati ya mapaja yake yaliyoumbika vizuri na yenye misuli ya kutosha!!
Lakini baadaye nilifanikiwa na kukapasua.Kalilia hata hivyo sikujali. Baada ya kucheza nako kwa muda sana kalijikuta kamenishikilia na kuning'ang'ani km vile kananikaba na baadaye kakatulia na kuanza kunisukuma nami nikizidi kukapa kipigo nikijua kanataka kunibania tu. Baadaye kalinitoa wakati mimi nikiwa bado nimesimama vilivyo.
SASA yaliyonitokea...........!!!!!
Nilishika kifaa changu na kuona ngozi imepanda, niliirudishia sikufanikiwa!! Niliwaza imekuwaje? Nilitoka nje kwenda kukojoa nikaendelea kukivuta chini hakikuvutika, lakini hata nilivyokuwa nikikojoa nilihisi maumivu kwa kweli niliumia na kupata taabu kubwa moyoni mwangu. Nilirudi ndani nikiwa mnyonge kweli na kumnong'oneza bro tutoke nje ndipo nilimwonyesha, wakati huo yeye akiwa ameangalia partII tayari. Nae alijaribu hakufanikiwa zaidi ya kuniumiza. Hapohapo tuliunda diplomacy ya kuwarudisha maana hakuna ambacho kingeendelea kati yetu sisi wawili. Tuliwatishia kuwa tulihitaji kuwawahisha kwao kuepusha zali km wangetafutwa na walituelewa tukawaondoa kwa kuwasindikiza mpaka nyumbani kwao na kamrembo sehemu iliyokuwa umbali wa kilomita1 hivi kutoka mahala pale. Tulipowafikisha tulisubiri kuhakikisha kwamba wameingia ndani kwa amani na usalama wote ndipo tulirudi. Tuliendelea kutafuta ufumbuzi na kuamua kwenda kurilipoti hili kwa baba yetu mdogo ambaye pia alikuwa kijana ingawa yeye tayari alibobea ktk masuala yale ili aidha akatutatulie ama atushauri tufanyeje. Alijaribu nae kulivuta kwa nguvu bila mafanikio zaidi ya kuniumiza tu pia. Tulikubaliana tulale na kusubili kupambazuke ili tujaribu kutafuta ufumbuzi zaidi.
Binafsi kwa kweli niliogopa saana kwani nilifikiri ikiwa wazazi wangu watasikia watanipa adhabu kali ambayo sikupata kuadhibiwa!
Baadaye tutajuzana km MAGIMBYA alitatua shida yake hiyo, na kwa njia ipi na je aliendelea na mchezo wa mapenzi ya utotoni?
Tukutane baadaye....
 
Ngozi ya nini ndio imepanda ??? Ya miguu au ya kichwani ?embu elezea maana sijakusoma .
 
mnhhhhhhh Chai chungu kaharibu jf kabisa lol
 
Unnhhh!!!!! Haki ya Mungu we dogo hiyo stori mbona ni kali sana! Tukiwa vijana sisi hiyo tuliita "twanga nikutwange!!"
 
Malizia basi maana kazi kwel kwel
 
mmmmmh darasa la tano mnaanza mchezo hadi mnafikiwa ukubwani zimeota masungu
 
hapo hukubikiri ulibikiliwa kaka na hako kastory kako si ka mwingine pole
 
hapo hukubikiri ulibikiliwa kaka na hako kastory kako si ka mwingine pole
Hajabikiriw bado kwani kubikiri ni lazima uwe na tundu, Ngoja tuone mwisho wake maana inaelekea huyu ni Msukuma na bado hajaja Pwani.
Hilo lingozi ikilala tu linarudi Automatic kwani inasinyaa
Du pole sana jamaa yangu KijikoYajiko sijui ilikuwa mwaka gano huo bado hamjaanza kuyatoa hayo maGovinda?
hadithi tamu hebu endelea maana kweli PAUKA PAKWAA za CHAI CHUNGU zipo nyingi sasa
 
Last edited by a moderator:
Habari wanaMMU? Nawapakulia hii stori ya ukweli kama alivyonihadithia msera wangu MAGIMBYA bila kubadili neno, kauli hata mantiki. Haya twende wote.....
Nilianza mapenzi nikiwa darasa la5 na kabinti kafupi BLACK hivi lakini kalivutia kwa kweli.Kipindi hicho kalikuwa drs la3, hata hivyo kalikuwa kamepevuka wakati mimi sikuwa nimepevuka bado. Tulikatongoza na bro mtoto wa ba mdogo aliyekuwa drs la4 ingawa alinizidi umri kwani alichelewa sana kuanza shule. Yeye alikuwa akitongoza dada wa kale kabinti aliyekuwa mtoto wa ma mkubwa wa kale karembo keusi ambaye hakuwa anasoma.

Tulihangaika takribani miezi6 tukifuatilia visimani, kwenye kuchanja kuni, kwenye Chagulaga na hata nyumbani kwao na dada yake kalipomtembelea kwani aliishi jirani sana na yule kaka. Ngoma iliiva usiku ule baada ya kukashawishi mchana kutwa tukiwa katani kwenye umitashumita kwa kukapa miwa ya kutosha ambayo tulikuwa tukiuza na kukanunulia peremende, vitumbua na vingine vitamu nako kuwalingishia sana mabinti wenzake wasiokuwa na wapenzi kipindi hicho.
Ilikuwa ni bahati sana siku hiyo kwani hata dada yule alikuwa ametembelea nyumbani kwao na kale karembo. Tulioga mapema sana siku hiyo tukiwa nyumbani kwetu na kulaumu sana wapishi walivyochelewa kuivisha chakula cha usiku. Chakula kilipokuwa tayari tulikula harakaharaka na kuwahi kwenda kwao na bro kuandaa matandiko mengine kwani kulikuwa na kitanda kimoja tu alichokuwa akitumia bro ambacho kiliachwa wazi na mama mke mdogo wa ba mkuwa yule, mhu!! hatari!. Tulifanikiwa kupata magunia mawili yaliyofumwa kwa nyuzi za katani kipindi kile ingawa yalikuwa old sana lakini yalikidhi. Tuliandaa mahali chini mahali pale na kwenda kuanzisha movie ya kuwachukua wale mabinti. Haikuwa kazi rahisi kwani wakubwa na vijana wa pale hawakuwa wanalala mapema na wengine pia walitoka nao kwenda kwenye mikesha ya ngoma ama disco vumbi. kwenye mida ya saa6 hivi tulifanikiwa kuwavusha na kuwafikisha ghetoni pale tukiwa tumehamasika vya kutosha, bwana eee!!!

Tulipofika gheto napo ilikuwa taabu kwani hakuna aliye kubali kulala chini kwenye yale magunia mpaka pale bro alipokashawishi sana kale karembo basi tukawaachia wao walale juu nasi tukalala chini pale. Nianzeje, nifanyeje, nikaambieje, ilikuwa taabu!! Wenzetu walikuwa wakicheza sana kitandani pale. Baada ya kama lisaa hivi nilipata ujasiri na kuanza kukashawishi bila mafanikio ndipo nilipoamua kutumia nguvu za ziada kukavua nguo kakizirudishia mpaka nikachanganyikiwa. Wenzetu pale kwa vile walikuwa wamepevuka tayari walikuwa walishapeana kamoja, na niliogopa saana aibu ambayo ingenipata kama sikukafanikisha kwani nilijua bro lazima angenitangaza kwa vijana wenzetu lol!

Nilifanya kila jitihada na ndipo baada ya muda mrefu tena nilikavua kwa kukachani nguo zake zote za ndani. Kazi nyingine iliyokuwa mbele yangu ni kujipenyeza katikati ya mapaja yake yaliyoumbika vizuri na yenye misuli ya kutosha!!

Lakini baadaye nilifanikiwa na kukapasua.Kalilia hata hivyo sikujali. Baada ya kucheza nako kwa muda sana kalijikuta kamenishikilia na kuning'ang'ani km vile kananikaba na baadaye kakatulia na kuanza kunisukuma nami nikizidi kukapa kipigo nikijua kanataka kunibania tu. Baadaye kalinitoa wakati mimi nikiwa bado nimesimama vilivyo.
SASA yaliyonitokea...........!!!!!

Nilishika kifaa changu na kuona ngozi imepanda, niliirudishia sikufanikiwa!! Niliwaza imekuwaje? Nilitoka nje kwenda kukojoa nikaendelea kukivuta chini hakikuvutika, lakini hata nilivyokuwa nikikojoa nilihisi maumivu kwa kweli niliumia na kupata taabu kubwa moyoni mwangu. Nilirudi ndani nikiwa mnyonge kweli na kumnong'oneza bro tutoke nje ndipo nilimwonyesha, wakati huo yeye akiwa ameangalia partII tayari. Nae alijaribu hakufanikiwa zaidi ya kuniumiza. Hapohapo tuliunda diplomacy ya kuwarudisha maana hakuna ambacho kingeendelea kati yetu sisi wawili. Tuliwatishia kuwa tulihitaji kuwawahisha kwao kuepusha zali km wangetafutwa na walituelewa tukawaondoa kwa kuwasindikiza mpaka nyumbani kwao na kamrembo sehemu iliyokuwa umbali wa kilomita1 hivi kutoka mahala pale. Tulipowafikisha tulisubiri kuhakikisha kwamba wameingia ndani kwa amani na usalama wote ndipo tulirudi. Tuliendelea kutafuta ufumbuzi na kuamua kwenda kurilipoti hili kwa baba yetu mdogo ambaye pia alikuwa kijana ingawa yeye tayari alibobea ktk masuala yale ili aidha akatutatulie ama atushauri tufanyeje. Alijaribu nae kulivuta kwa nguvu bila mafanikio zaidi ya kuniumiza tu pia. Tulikubaliana tulale na kusubili kupambazuke ili tujaribu kutafuta ufumbuzi zaidi.
Binafsi kwa kweli niliogopa saana kwani nilifikiri ikiwa wazazi wangu watasikia watanipa adhabu kali ambayo sikupata kuadhibiwa!
Baadaye tutajuzana km MAGIMBYA alitatua shida yake hiyo, na kwa njia ipi na je aliendelea na mchezo wa mapenzi ya utotoni?
Tukutane baadaye....

at least ungekuwa unarukka mistari basi kama darasa la 2 ulivyofundishwa?? storiiiiiiiiiiii inaboa maandishi madogo umebananisha kama unabania daftari lisijae
 
ha ha ha wengi tunakataa ila tunakubali kimoyomoyo ujue.
Anyway hatujasalimia siku nyingi sana mzima?


Mi mzima sana
we upoo?
mimi namkubali ingawa sijasoma hadithi zake
natamani niingie nae mkataba wa vitabu ili tutengeneze nae pesa
kwa jinsi alivyo washika wana jf ataweza kuuza sana nahisi
 
  • Thanks
Reactions: amu
Back
Top Bottom