naweza nisizae? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naweza nisizae?

Discussion in 'JF Doctor' started by mama lubango, Aug 22, 2011.

  1. mama lubango

    mama lubango Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napata hedhi almost mara 3 kwa mwaka na ikitoka inatoka nying sana kias kwamba pakt moja ya ped naitumia cku moja! halaf ndo kwanza am 21yrs nisaidien jaman
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    pole sana mama lubango. nadhani hili ni tatizo linalowasumbua wasichana wengi hasa kwenye ulimwengu huu wa sasa. hebu google 'ovarian cysts' uichimbe kidogo,huenda una dalili zake. inatibika ila unahitaj kuonwa na dr bingwa wa wanawake na kufanyiwa kipimo. endapo hutamuona dr mapema,inaweza kukuletea madhara. kila la kheri.w
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuonana na gynochologist pale Agakhan Hospital ili akucheki. Ni kitu unachotakiwa kukitafutia ufumbuzi mapema iwezekanavyo vinginevyo yaweza kukuletea athari kubwa mbeleni..
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sasa kama wewe ni mama lubango mbona unalalamikia uzazi tena? Au unataka wa pili?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni matatizo madogo za homones au labda tatizo lingine!kimsingi nenda kwa wataalam wa uzazi watakushauri zaidi!Your stil young!you can have the baby!
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Inawezekana ni jina tu, lakini hata hivyo nimegundua baadhi ya watu wanaotoa shida zao humu jamvini wengine huwa hawana shida yoyote, isipokuwa huwa wanandika tu. But tuendelee kuwasaidia maana hatuwezi kujua yupi ana shida yupi anataka kufurahisha watu.
     
  7. mama lubango

    mama lubango Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    its just a matter of a username my dia... lubango anaweza kuwa ni mtoto wa ndug yang or may b a man i love!!!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,919
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    unapata hedhi mara tatu kwa mwaka, tangu umeanza ur ukubwa or? ulianza ukiwa na age gan?interval ni kila baada ya miez? Z it associated with severe pain during menstruation? Umeshawahi fanyiwa any tritment/procedure in ur reproductive system?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    ka ni jina la a man u love,lubango mwenyewe umemweleza lakin kabla ya kuleta hapa jamvini...............
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,428
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    Naomba uni pm nahitaji kukutibu tatizo lako sio dogo kama mfumo uliolileta! Unataka kujua madhara ya tatizo lako badala ya kulitibu tatizo?
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Poleee! Kamsalimie Lubango!
     
  12. mama lubango

    mama lubango Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nilianza wen i was 13yrs naweza nicpate 4 6months then ikawa regular 4 3mnths halaf inakatika tena kwa miez kadhaa. Ila huwa cpat maumivu makal sana ya 2mbo. Toka nivunje ungo cjawah kabsa kupata hedh kwa miez yote 12
     
  13. mama lubango

    mama lubango Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hana hata idea kama nampenda
     
  14. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    <br />
    <br /> Wahi ukamuelezee isije ikawa too late ukaanza kulialia tena.......dunia inakwenda kasi sikuhizi
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    wewe kama unamsaada kwa dada yetu toa usilete usharobaro wako..
     
Loading...