Naweza kupata bajaji iliyotumika kwa 2.5 M-3M?

Naweza kupata bajaji iliyotumika kwa 2.5 M-3M?

Uchunjuba Punjubi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Posts
799
Reaction score
624
Wakuu nahitaji bajaji used kwa ajili ya biashara hapa mjini Dar, kama kuna mdau anauza au anaweza kuniunganisha na anaeuza nitashukuru sana. Budget yangu ni Million mbili na nusu (2.5M) mpaka million tatu (3M). Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu nahitaji bajaji used kwa ajili ya biashara hapa mjini Dar, kama kuna mdau anauza au anaweza kuniunganisha na anaeuza nitashukuru sana. Budget yangu ni Million mbili na nusu (2.5M) mpaka million tatu (3M). Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu nahitaji bajaji used kwa ajili ya biashara hapa mjini Dar, kama kuna mdau anauza au anaweza kuniunganisha na anaeuza nitashukuru sana. Budget yangu ni Million mbili na nusu (2.5M) mpaka million tatu (3M). Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa nitampigia mida kidogo

Sent using Jamii Forums mobile app
Iko sokoni 3500000
20180727_183632.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom