Naweza kuomba tena kazi serikalini?

Naweza kuomba tena kazi serikalini?

micsab

Member
Joined
Aug 31, 2016
Posts
10
Reaction score
0
Naombeni kufahamishwa,mimi ni mwalimu wa shule binafsi tangu mwaka 2008 nilipangiwa shinyanga vijijini sikuweza kwenda kwasababu nilitakiwa kuwa karibu na mama mzazi aliyekua hospitalini kcmc hivyo miliomba kazi ktk shule binafsi hadi sasa.

Sasa nahitaji kuingia serikalini nitaanzia wapi kuomba kazi?
 
Tuma maombi tamisemi,na kama ni science itakuwa poa kidogo,coz wasanaa ni kizungumkuti hadi leo,japo kuwa zote bdo ajira hazjatoka na haileweki kama zpo au laa,pambana ni changamoto tu za maisha hizo.
 
Naombeni kufahamishwa,mimi ni mwalimu wa shule binafsi tangu mwaka 2008 nilipangiwa shinyanga vijijini sikuweza kwenda kwasababu nilitakiwa kuwa karibu na mama mzazi aliyekua hospitalini kcmc hivyo miliomba kazi ktk shule binafsi hadi sasa. Sasa nahitaji kuingia serikalini nitaanzia wapi kuomba kazi?
andika barua Tamisemi
 
Kwanza Badilisha iyo Taito

watakuja vijana wenzako hapa watakushambulia wakijua tamko la Ajira mpya zimetoka

ok waiter zungusha[emoji481] [emoji481] [emoji481]
 
Back
Top Bottom