CORAL JF-Expert Member Joined Jun 26, 2011 Posts 2,827 Reaction score 1,862 Jul 13, 2012 #1 Mtoto: Baba mimi naweza kumuoa Mama yako? Baba: Hapana mwanangu, hilo haliwezekani kabisa! Mtoto: Aaaa.. Baba.., mbona wewe ulimuoa Mama yangu? Baba: Ebu toka hapa nenda kacheze maswali gani hayo? Pumbavu!
Mtoto: Baba mimi naweza kumuoa Mama yako? Baba: Hapana mwanangu, hilo haliwezekani kabisa! Mtoto: Aaaa.. Baba.., mbona wewe ulimuoa Mama yangu? Baba: Ebu toka hapa nenda kacheze maswali gani hayo? Pumbavu!
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Jul 13, 2012 #3 Angemwambia tu ndio ili kupunguza maswali, watoto saa nginyine wanaboa wanakuuliza swali la siri kwenye kadamnasi
Angemwambia tu ndio ili kupunguza maswali, watoto saa nginyine wanaboa wanakuuliza swali la siri kwenye kadamnasi