john paul -dar
Member
- Oct 23, 2026
- 26
- 24
I’m single naweza kupata mwenza
Kuwa plural mkuu na hakika maudhi ya dunia yatatoroka.I’m single
Nyege hz
We mbona mkorofi lakini😂😂Nyege hz
Eh! we jamaa, mbona speed sana!!!
Hiki ni kipindi cha El Nino ya Jua kali na joto usawa wa bahari kwa hio inategemea upo wapi na mwenzako yupo wapi ili muweze kusuguana sehemu za siri.
Mfuate PM.Yuko wapi nipo hapa 😂
Mfuate PM.
Kuwa makini watu wanalawitiwa humu hasa wanaotafuta mademu, tafuta nyuzi zipo humu
Kuwa makini watu wanalawitiwa humu hasa wanaotafuta mademu, tafuta nyuzi zipo humu