Naweza kuapply chuo ikiwa nimepoteza academic certificate.

Ndera

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
657
1,000
Wakuu,
Tafadhali sana, mnipe ushauri na utaratibu mm nimepoteza cheti changu cha form 4 na ninahitaji kuapply chuo.

Asante.
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
dah hapo sidhan kam itawezekana mana ni lazima uambatanishe na copy ya cheti cha f4.kwan taarifa za kupotea kwa cheti ulitoa na umefatilia kuwa ilitakiwa ufabye nin baada ya kukipoteza?
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,756
2,000
Unakumbuka no?unaweza ku apply kama unakumbuka number ya mtuhani but kwenye confirmation lazima physical submission ya vyeti vyako ORIGINAL
 

Ndera

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
657
1,000
Unakumbuka no?unaweza ku apply kama unakumbuka number ya mtuhani but kwenye confirmation lazima physical submission ya vyeti vyako ORIGINAL
Ndio Mkuu, nakumbuka namba yangu ya mtihani.
 

Ndera

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
657
1,000
dah hapo sidhan kam itawezekana mana ni lazima uambatanishe na copy ya cheti cha f4.kwan taarifa za kupotea kwa cheti ulitoa na umefatilia kuwa ilitakiwa ufabye nin baada ya kukipoteza?
Mkuu, najaribu kutafuta nione kama walau naweza kupata copy.
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
jiandae mapema mwakan kipenga kinaria uku kujiunga chet d-5 diploma e-2 degree c-2 na kama ulimaliza miaka 5 nyuma usi apply tena nenda vyuo vya uganda na kenya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom