Nawaza mtumba wangu wa home Theatre


Mc2nyi

Mc2nyi

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
146
Likes
122
Points
60
Mc2nyi

Mc2nyi

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
146 122 60
Kumekuwa na clip ya video ya mama akiwa amebanwa just akiwa na tv moja na begi la nguo. Nikaona tv hiyo moja ikichukuliwa na hizo nguo...incident kamili ni contraversial.

Jaman nimenunua home theatre yangu naitumia huki but soon narudi, je na mimi nitazuiliwa na kutakiwa kuulipia kodi hata kama nilikuwa nautumia.
Waliopo JK int. Airport au hata TRA pls ufafanuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,493