Nawaza lakini sipati majibu, kwanini aliachwa?

Nawaza lakini sipati majibu, kwanini aliachwa?

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Posts
1,148
Reaction score
1,470
Awali nilisita kuomba namba kwa kuhisi labda atanichomoa, lakini haikuwa vile, namba na jina vyote alinipa. Basi nikaanza hatua za awali.

Aliniambia anayachukia mapenzi sababu wote aliokuwa nao humkimbia, yani humuacha (nilimuonea huruma sababu hata kwangu pia hakuwa kwenye mikono salama) basi nikamtoa hofu ile kinafki na maisha yakaendelea.

Sasa wakuu nashindwa kuelewa, kwanini wale alokuwa nao walimuacha!

Papuchi napewa bila kodi, nikiyumba kiuchumi nawezeshwa, nimeacha kula kwa mama ntilie sababu yake (yani mtoto huja kunyonga misosi afu anasepa).

Wake zangu pia (wale wa kujiuza apa town) nimewapa break (sijawaacha kabisa, naomba hapa nieleweke, sitaki kusema uongo) sababu yake. Yani kuhusu ushauri wa miradi mipya mipya hapa ndio usiseme.

Sasa wakuu hapa ndio najiliza, kwanini wale walimuacha! Asije kunilipukia huyu.

Nishaurini jamani
 
Alikuwa anaachika maana alikuwa hajakutana na aliyewake wa maisha.

Mtunze mtoto wa watu. Nimefurahi umesema papuchi unapewa na ni tamu anajituma kukusaidia. Mheshimu mtafika mbali.
 
Awali nilisita kuomba namba kwa kuhisi labda atanichomoa, lakini haikuwa vile, namba na jina vyote alinipa. Basi nikaanza hatua za awali

Aliniambia anayachukia mapenzi sababu wote alokuwa nao humkimbia, yani humuacha ( Nilimuonea huruma sababu hata kwangu pia hakuwa kwenye mikono salama) Basi nkamtoa hofu ile kinafki na maisha yakaendelea..

Sasa wakuu nashindwa kuelewa, kwanini wale alokuwa nao walimuacha!!!

Papuchi napewa bila kodi, nikiyumba kiuchumi nawezeshwa, nimeacha Kula kwa mama ntilie sababu yake (Yani mtoto huja kunyonga misosi afu anasepa). Wake zangu pia ( Wale WA kujiuza apa town) nimewapa break (Sijawaacha kabisa, naomba hapa nieleweke,sitaki kusema uongo) sababu yake. Yani khs ushsur WA miladi mipya mipya hapa ndio usiseme.

Sasa wakuu hapa ndio najiliza, kwanini wale walimuacha!! Asije kunilipukia huyu..

Em nishaurini wajameni
[emoji121]
MKUU,

NI_PM PICHA NA NAMBA YAKE
TUMPELEKE KWA KUNGWI
ILI AONGEZE MAHABA.

SIRIYAZ!
 
Alikuwa anaachika maana alikuwa hajakutana na aliyewake wa maisha.

Mtunze mtoto wa watu. Nimefurahi umesema papuchi unapewa na ni tamu anajituma kukusaidia. Mheshimu mtafika mbali.
noted
 
Alikuwa anaachika maana alikuwa hajakutana na aliyewake wa maisha.

Mtunze mtoto wa watu. Nimefurahi umesema papuchi unapewa na ni tamu anajituma kukusaidia. Mheshimu mtafika mbali.
Ila bado naona hajafika kwenye mikono salama.
 
Mkuu vya bure vinaponza chnga sana UKIMWI UNAUA NENDENI MKAPIME AFYa
 
Poa komaa zari hilo...
Kila mwanaume kuna kitu huwa anakitaka kwa mwanamke kumbuka hilo.
 
Wewe mwenyewe umesema kwako si salama sasa wewe na wale tofauti yenu ni ipi?
 
Back
Top Bottom