Nawatakia usiku mwema.


The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Sasa bwana ametimiza ahadi yake aweza kumruhusu mtumishi wake aende kwa amani maana kwa macho yangu nimeuona wokovu utokao juu.ambao ameutayarisha mbele ya watu wake. Mwanga utakao waongoza watu wa mataifa nautukufu kwa watu wako israeli. Jamani God Exists. Good night!
 
Njaa

Njaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2009
Messages
979
Likes
234
Points
60
Njaa

Njaa

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2009
979 234 60
Sasa bwana ametimiza ahadi yake aweza kumruhusu mtumishi wake aende kwa amani maana kwa macho yangu nimeuona wokovu utokao juu.ambao ameutayarisha mbele ya watu wake. Mwanga utakao waongoza watu wa mataifa nautukufu kwa watu wako israeli. Jamani God Exists. Good night!

is it a joke? be serious
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,281
Likes
367
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,281 367 180
Njaa,

May be it is a serious joke. As he (or she) does not really mean to “rest his (or her) case”, it has to be joke! So, grin and bear it!
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929