Nawatafuta hawa viumbe (schoolmates)

Nawatafuta hawa viumbe (schoolmates)

Madame B

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Posts
31,841
Reaction score
37,579
Jamani wana Jf, (Maana Jukwaa hili nalo pana) kama kuna yeyote anayewafahamu watu hawa (Nadhani watakuwa wakubwa maana tulisoma nao enzi hizooo S/msingi Ligula 2003) awasiliane na mimi,
1. Asha VanDamme,
2. Amina Ntawanya,
3. Catherine Commando,
4. Fredrick Chungulia,
5. Mshosha Kibila,
6. Chatu Walala,
7. Shombo Mchomeke,
8. Nguruka Kinabo,
9. Kichale Kikukuma na,
10. Palizi Mpannji,
Awasiliane nami,
Unataka kujua mkoa gani, pitia majina vizuri.
 
mchomeke na kikukuma yamenitisha sana. jaribu kuwatafuta facebook utawapata mkuu. mimi binafsi siwafahamu.
 
mchomeke na kikukuma yamenitisha sana. jaribu kuwatafuta facebook utawapata mkuu. mimi binafsi siwafahamu.

Cjui kama wanajua kitu kinachoitwa FB!
 
khaaaaa miaka tisa iliyopita ulikuwa primary? Nina mashaka umri wako unaweza kuwa sawa na binti yangu, wa pili
 
khaaaaa miaka tisa iliyopita ulikuwa primary? Nina mashaka umri wako unaweza kuwa sawa na binti yangu, wa pili

kwa hali inavyojionesha si ajabu wengine wameshawatongoza mabinti zao humu. Manake...!!
 
2003 ulikuwa shule ya msing?
Kama ndiyo bas nenda fb ukawatafute wenzio
 
Mmmmmmh inawezekana..... Raha iliyoje baba yupo sebuleni anashusha verse, binti yupo rum anajibu mistari ya mdingi..... JF Kiboko.... TANMO


kwa hali inavyojionesha si ajabu wengine wameshawatongoza mabinti zao humu. Manake...!!
 
Last edited by a moderator:
Jamani wana Jf, (Maana Jukwaa hili nalo pana) kama kuna yeyote anayewafahamu watu hawa (Nadhani watakuwa wakubwa maana tulisoma nao enzi hizooo S/msingi Ligula 2003) awasiliane na mimi,
1. Asha VanDamme,
2. Amina Ntawanya,
3. Catherine Commando,
4. Fredrick Chungulia,
5. Mshosha Kibila,
6. Chatu Walala,
7. Shombo Mchomeke,
8. Nguruka Kinabo,
9. Kichale Kikukuma na,
10. Palizi Mpannji,
Awasiliane nami,
Unataka kujua mkoa gani, pitia majina vizuri.
We ni mdogo wake MadameX wa humu ndani au?anyway umeacha ziwa lini?
Leo jioni umekunywa uji?jee tayari ushaoga?nenda kalale basi utanijibu kesho ok?maana usiku huu sasa,pia usisahau kuweka net ok?
 
Tuanzishe jinsi ya kudetect umri tuwe tunaamkiana.

Nadhani tangu nimalize primary imepita miaka 35.

khaaaaa miaka tisa iliyopita ulikuwa primary? Nina mashaka umri wako unaweza kuwa sawa na binti yangu, wa pili
 
Tuanzishe jinsi ya kudetect umri tuwe tunaamkiana.

Nadhani tangu nimalize primary imepita miaka 35.

Mh! Haya ya kuamkiana ya wapi wana Jf,
Ok me tangu nimemaliza primary imepita miaka 8.
 
Back
Top Bottom