Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru waungwana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Oct 18, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waungwana wote mlionitakia Tahfif kwenye Msiba ulionipata nakushukuruni sana kwa wema wenu. Mamndenyi na FP nao nawashukuru sana hasa kwa utayari wao wa kutaka kuja Msibani. Aaagh! JF bwana inanoga sana ikiwa hivi ilivyo. Watu wengine mkionana wanaanza "kumbe Kigarama ana midevu kama Osama halafu haichani!"

    Kwa kweli nakushukuruni nyote mlioguswa. Nilishangaa watu kuhisi Ushairi hauhusiani na maisha yetu ya kila siku na wengi walidai "nilidhani ni shairi tu". Watu wa Mashariki ya kati kwa kawaida huwasiliana sana kwa mashairi hata sisi huko nyuma tulikuwa ni jamii ya washairi.!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu.
    hapa ndo JF, full upendo yaani.......... yaani ukiwa na watu hapa hata wengine hujawahi onana nao unajisikia faraja........ aliyeanzisha hii kitu adumu sana tu
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nashukuru FP ndiyo maisha yanakwenda hivyo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    That's spirit my dear, maisha inabidi yaende.
     
Loading...