Nawashauri CHADEMA wajiunge na CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashauri CHADEMA wajiunge na CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mpyonko, Nov 27, 2017.

  1. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

    Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

    Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipokubali kubadilishana Slaa kwa Lowasa.

    CCM wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadilishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

    Na Lowasa wakati wowote anarudi CCM, jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

    Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki!
     
  2. NAREI

    NAREI JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2017
    Joined: Mar 10, 2017
    Messages: 1,243
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Mkuu you are perfect!
    Sioni siasa za upinzani kwa sasa zaidi ya maigizo.
    Siasa za upinzani zilikuwepo 2015 kurudi nyuma, kilichobaki kwa sasa ni kila mtu kutafuta kick.
    Ila uvumilie matusi mkuu za jamaa wa upande wa pili.
     
  3. i

    issantiley Member

    #3
    Nov 27, 2017
    Joined: Oct 23, 2017
    Messages: 96
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Wapinzani leo mtandaoni tunapumua hali yao mbaya baada ya kipigo cha bao 42 kwa 1 hayo ndiyo matokeo ya kukubali kuwa wanafiki Kwa watanzania, hatuna utani ukiteleza tu umeliwa
     
  4. u

    uhurubado JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2017
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 477
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    Waoneeni huruma jamani hao washindani, naona nyuzi za kuwazodoa zinazidi kuongezeka.
     
  5. Detective J

    Detective J JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 4,420
    Likes Received: 4,769
    Trophy Points: 280
    Niliwaonya watu kuwa mbowe alimake one bad mistake ya kumkaribisha El na kumtangaza kuwa mgombea haraharaka.

    CCM waliweka mtego na chadema ikategeka. El was a trap
     
  6. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Nilishatukanwa sana wala siogopi lkn hatuna wapinzani Tz tuna wachumia tumbo akina Mbowe ndiyo maana walimuuzia Losama chama kwa bilioni kumi...Trust me Lowasa yupo Chadema lakn moyo upo Ccm soon utaona anarudi nyumbani
     
  7. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Wana uwezo mdogo sana. Yaani wajiandae watapigwa kila uchaguzi
     
  8. Cajojo

    Cajojo JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2017
    Joined: Jun 16, 2017
    Messages: 3,829
    Likes Received: 3,877
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri nimestaaafu ushabiki wa siasa za hii nchi
     
  9. kidamva

    kidamva JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 2,542
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, hakuna siasa za upinzani tena, zimebaki siasa za mapanga visu, utekaji, maiti kuokotwa baharini, kamata kamata na uchuro mtupu was CCM
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 13,181
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    In my dead body!!
     
  11. likandambwasada

    likandambwasada JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2017
    Joined: May 27, 2015
    Messages: 5,481
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    Mshauri na mkulu aache upinzani wafanye siasa zao kwa amani nchi nzima
     
  12. O

    Opyempye Nchee JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2017
    Joined: Oct 19, 2017
    Messages: 209
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hii ni aina ya biashara ambayo iliwahi kufanyika miaka mingi iliyopita ktk Mkoa wa Shinyanga ambapo Msukuma alibadilishana Almasi(Diamond) na nakupewa Guroli kwaajili ya kuchezea bao dhidi ya Mzungu huko Mwadui
     
  13. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Hahaha!
     
  14. o

    olyanu JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2017
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 1,843
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Nonsense. Hivi nyie mnadhani huyo Mungu ni wa kwenu tu? Ukitaka kumjua Mungu jinsi alivyo kwamba ni wa wote nenda kamuulize Farao siku ni kutaka huko mbinguni. Pharaoh has a very interesting tale to tell you
     
  15. O

    Opyempye Nchee JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2017
    Joined: Oct 19, 2017
    Messages: 209
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Lowasa hana cha kupoteza, kwanza amekula Chumvi nyingi(Umri umesonga), ameitumikia Ccm zaidi ya Miaka 40 ambapo ni zaidi ambavyo ataitumikia Chadema, ameshika Nyadhima muhimu na adhimu/Uwaziri/Uwaziri Mkuu, kwa ujumla ni Used & tired hivyo hakuna jipya analopambania ila anajaribu kama ataweza na kama hatashindwa si tatizo kwake hivyo hana commitment na sacrifice kwa anachopambania bahati mbaya akaungana na wa2 wenye dream na uchu wa kushika Dora, ila wenye mtizamo tofauti

    Timu ya mpira usajili damu Changa sio Veteran hata kama uliwahi kuwa bora ktk ulimwengu wa Soka

    Lowasa ni Veteran wa kisiasa kama alivyo Mugabe, mwai kibaki, kikwete
     
  16. M

    Mkwaruu JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2017
    Joined: Mar 13, 2017
    Messages: 2,487
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huu tunacheza nao kwa kuwa tasisi za kimataifa hazipo ila uchaguzi mku sio kama unavyofikiria mku dunia ina mulika tena inawezekana ndo utatuletea mstakabali wa nchi. Na chadema sio wepesi kama unavyofikiria kumbuka dola imefanya kazi kubwa sana kwa maslahi ya muda mfupi.
    Sasa mwanachadema kujiunga na ss inawezekana tukampokea na Itikadi yake akabaki nayo hii itakuwa faida kwa nani zaidi wenye itikadi inayofanana naye
     
  17. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 11,896
    Likes Received: 13,355
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona wapinzani tupo sana na wala hakuna lililotutisha kuhusu uchaguzi wa jana. Shida mnakimbia kwenye nyuzi tunazonyoosha maelezo mnakuja kuanzisha uzi mwingine mnachangia wenyewe tukitia timu mnatokomea. Uchaguzi wa jana ulikuwa na matokeo ya kumfurahisha rais hakuna zaidi ya hilo.
     
  18. L

    LIMBOMAMBOMA JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2017
    Joined: Oct 3, 2017
    Messages: 1,386
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    kwa tume hii inayoteuliwa na mwenyekiti wa chama ni ndoto.ccm inatumia vyombo vya dola ili kushinda uchaguzi...
     
  19. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Haya ni maneno ya mkosaji
     
  20. mpyonko

    mpyonko JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 353
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Sijui kama wanaweza kukuelewa hapa
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...