Nawashauri CHADEMA wajiunge na CCM


mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
351
Likes
383
Points
80
Age
34
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
351 383 80
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipokubali kubadilishana Slaa kwa Lowasa.

CCM wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadilishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi CCM, jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki!
 
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
1,449
Likes
1,102
Points
280
Age
28
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
1,449 1,102 280
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipo kubali kubadirishana Slaa kwa Lowasa.

Ccm wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadirishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi Ccm ,jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki! Nakaribisha povu lakutosha!

Mkuu you are perfect!
Sioni siasa za upinzani kwa sasa zaidi ya maigizo.
Siasa za upinzani zilikuwepo 2015 kurudi nyuma, kilichobaki kwa sasa ni kila mtu kutafuta kick.
Ila uvumilie matusi mkuu za jamaa wa upande wa pili.
 
I

issantiley

Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
96
Likes
70
Points
25
I

issantiley

Member
Joined Oct 23, 2017
96 70 25
Wapinzani leo mtandaoni tunapumua hali yao mbaya baada ya kipigo cha bao 42 kwa 1 hayo ndiyo matokeo ya kukubali kuwa wanafiki Kwa watanzania, hatuna utani ukiteleza tu umeliwa
 
U

uhurubado

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2007
Messages
479
Likes
264
Points
80
U

uhurubado

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2007
479 264 80
Waoneeni huruma jamani hao washindani, naona nyuzi za kuwazodoa zinazidi kuongezeka.
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
6,073
Likes
6,942
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
6,073 6,942 280
Niliwaonya watu kuwa mbowe alimake one bad mistake ya kumkaribisha El na kumtangaza kuwa mgombea haraharaka.

CCM waliweka mtego na chadema ikategeka. El was a trap
 
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
351
Likes
383
Points
80
Age
34
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
351 383 80
Mkuu you are perfect!
Sioni siasa za upinzani kwa sasa zaidi ya maigizo.
Siasa za upinzani zilikuwepo 2015 kurudi nyuma, kilichobaki kwa sasa ni kila mtu kutafuta kick.
Ila uvumilie matusi mkuu za jamaa wa upande wa pili.
Nilishatukanwa sana wala siogopi lkn hatuna wapinzani Tz tuna wachumia tumbo akina Mbowe ndiyo maana walimuuzia Losama chama kwa bilioni kumi...Trust me Lowasa yupo Chadema lakn moyo upo Ccm soon utaona anarudi nyumbani
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
4,240
Likes
4,584
Points
280
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
4,240 4,584 280
Bahati nzuri nimestaaafu ushabiki wa siasa za hii nchi
 
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,567
Likes
1,663
Points
280
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,567 1,663 280
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipo kubali kubadirishana Slaa kwa Lowasa.

Ccm wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadirishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi Ccm ,jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki! Nakaribisha povu lakutosha!

Kweli mkuu, hakuna siasa za upinzani tena, zimebaki siasa za mapanga visu, utekaji, maiti kuokotwa baharini, kamata kamata na uchuro mtupu was CCM
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Hii ni aina ya biashara ambayo iliwahi kufanyika miaka mingi iliyopita ktk Mkoa wa Shinyanga ambapo Msukuma alibadilishana Almasi(Diamond) na nakupewa Guroli kwaajili ya kuchezea bao dhidi ya Mzungu huko Mwadui
 
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
351
Likes
383
Points
80
Age
34
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
351 383 80
Hii ni aina ya biashara ambayo iliwahi kufanyika miaka mingi iliyopita ktk Mkoa wa Shinyanga ambapo Msukuma alibadilishana Almasi(Diamond) na nakupewa Guroli kwaajili ya kuchezea bao dhidi ya Mzungu huko Mwadui
Hahaha!
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,841
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,841 1,059 280
Nonsense. Hivi nyie mnadhani huyo Mungu ni wa kwenu tu? Ukitaka kumjua Mungu jinsi alivyo kwamba ni wa wote nenda kamuulize Farao siku ni kutaka huko mbinguni. Pharaoh has a very interesting tale to tell you
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Lowasa hana cha kupoteza, kwanza amekula Chumvi nyingi(Umri umesonga), ameitumikia Ccm zaidi ya Miaka 40 ambapo ni zaidi ambavyo ataitumikia Chadema, ameshika Nyadhima muhimu na adhimu/Uwaziri/Uwaziri Mkuu, kwa ujumla ni Used & tired hivyo hakuna jipya analopambania ila anajaribu kama ataweza na kama hatashindwa si tatizo kwake hivyo hana commitment na sacrifice kwa anachopambania bahati mbaya akaungana na wa2 wenye dream na uchu wa kushika Dora, ila wenye mtizamo tofauti

Timu ya mpira usajili damu Changa sio Veteran hata kama uliwahi kuwa bora ktk ulimwengu wa Soka

Lowasa ni Veteran wa kisiasa kama alivyo Mugabe, mwai kibaki, kikwete
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipokubali kubadilishana Slaa kwa Lowasa.

CCM wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadilishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi CCM, jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki!
Huu tunacheza nao kwa kuwa tasisi za kimataifa hazipo ila uchaguzi mku sio kama unavyofikiria mku dunia ina mulika tena inawezekana ndo utatuletea mstakabali wa nchi. Na chadema sio wepesi kama unavyofikiria kumbuka dola imefanya kazi kubwa sana kwa maslahi ya muda mfupi.
Sasa mwanachadema kujiunga na ss inawezekana tukampokea na Itikadi yake akabaki nayo hii itakuwa faida kwa nani zaidi wenye itikadi inayofanana naye
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,539
Likes
16,152
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,539 16,152 280
Wapinzani leo mtandaoni tunapumua hali yao mbaya baada ya kipigo cha bao 42 kwa 1 hayo ndiyo matokeo ya kukubali kuwa wanafiki Kwa watanzania, hatuna utani ukiteleza tu umeliwa
Mkuu mbona wapinzani tupo sana na wala hakuna lililotutisha kuhusu uchaguzi wa jana. Shida mnakimbia kwenye nyuzi tunazonyoosha maelezo mnakuja kuanzisha uzi mwingine mnachangia wenyewe tukitia timu mnatokomea. Uchaguzi wa jana ulikuwa na matokeo ya kumfurahisha rais hakuna zaidi ya hilo.
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,400
Likes
2,002
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,400 2,002 280
kwa tume hii inayoteuliwa na mwenyekiti wa chama ni ndoto.ccm inatumia vyombo vya dola ili kushinda uchaguzi...
 
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
351
Likes
383
Points
80
Age
34
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
351 383 80
Nonsense. Hivi nyie mnadhani huyo Mungu ni wa kwenu tu? Ukitaka kumjua Mungu jinsi alivyo kwamba ni wa wote nenda kamuulize Farao siku ni kutaka huko mbinguni. Pharaoh has a very interesting tale to tell you
Haya ni maneno ya mkosaji
 
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
351
Likes
383
Points
80
Age
34
mpyonko

mpyonko

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
351 383 80
Lowasa hana cha kupoteza, kwanza amekula Chumvi nyingi(Umri umesonga), ameitumikia Ccm zaidi ya Miaka 40 ambapo ni zaidi ambavyo ataitumikia Chadema, ameshika Nyadhima muhimu na adhimu/Uwaziri/Uwaziri Mkuu, kwa ujumla ni Used & tired hivyo hakuna jipya analopambania ila anajaribu kama ataweza na kama hatashindwa si tatizo kwake hivyo hana commitment na sacrifice kwa anachopambania bahati mbaya akaungana na wa2 wenye dream na uchu wa kushika Dora, ila wenye mtizamo tofauti

Timu ya mpira usajili damu Changa sio Veteran hata kama uliwahi kuwa bora ktk ulimwengu wa Soka

Lowasa ni Veteran wa kisiasa kama alivyo Mugabe, mwai kibaki, kikwete
Sijui kama wanaweza kukuelewa hapa
 

Forum statistics

Threads 1,214,371
Members 462,668
Posts 28,510,352