Nawashauri CHADEMA wajiunge na CCM


M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
Nimekupa majibu mepesi kwasababu nimegulundua huna uwezo wa kuhimili majibu mazito kwa hiyo imekuwa afadhali kwako bwana mdogo!
Asante. Endelea kujifunza kuishi kwani najua ni za kushikiwa huna makosa.
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
What do you try to tell me kwa mfano?
Mku aliyekubadishia lugha kutoka lugha mama lugha ya mgeni amekufanya kuwa mtumwa wa lugha. Hata kiswahili unasikika vizuri sana Mku au kingereza ndo mwisho wa akili
 
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
804
Likes
623
Points
180
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
804 623 180
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipokubali kubadilishana Slaa kwa Lowasa.

CCM wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadilishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi CCM, jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki!
wapinzani No retreat no surrender. aluta continue
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,502
Likes
1,350
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,502 1,350 280
What do you try to tell me kwa mfano?
Mku aliyekubadishia lugha kutoka lugha mama lugha ya mgeni amekufanya kuwa mtumwa wa lugha. Hata kiswahili unasikika vizuri sana Mku au kingereza ndo mwisho wa akili yako sio ndo maana nimekuomba uishi badala ya kujifunza kuishi
 
Keller

Keller

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
133
Likes
61
Points
45
Age
36
Keller

Keller

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
133 61 45
Mkuu you are perfect!
Sioni siasa za upinzani kwa sasa zaidi ya maigizo.
Siasa za upinzani zilikuwepo 2015 kurudi nyuma, kilichobaki kwa sasa ni kila mtu kutafuta kick.
Ila uvumilie matusi mkuu za jamaa wa upande wa pili.
Kweli kiongozi sasa upinzani wanaigiza tu kwani lengo lao kuu linafanywa na Magu
 
N

nsongoe

New Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
N

nsongoe

New Member
Joined Sep 12, 2017
2 0 3
Bora mfanye hivyo vinginevyo nawahakikishia mtashindwa kila uchaguzi.....

Uchaguzi wa 2020 msitegemee kupata wabunge zaidi ya saba serious nawaambia...keep my words.

Sababu kubwa ni kwamba mlikosea sana mlipokubali kubadilishana Slaa kwa Lowasa.

CCM wajanja walipoona Lowasa hasafishiki wakawabadilishia nanyi mkakubali kumuacha Slaa aende.

Na Lowasa wakati wowote anarudi CCM, jiongezeni kumbukeni ya Mrema.

Huo ndiyo ukweli mchungu hata kama hamtaki!
Nakuunga mkono kwa chadema kupata kiti kimoja bungeni tena kwa kuhurumiwa na CCM,ila kwa mzee Edward umebugi kaka, kwani mpaka sasa lowasa kapatikana na tuhuma ipi ya ufisadi? Ujio wa lowassa chadema ni neema isipokuwa chadema walipoteza nafasi yao ya kuyadai mabadiliko kwa vuguvugu la uchaguzi 2015.Nafasi waliokuanayo wakati ule ni kudai haki zao,katiba mpya, badala take walijifanya watiifu CCM na kwasasa nafasi ya kudai mabadiliko hawana na hawataipata.Wamekuwa ni watu wa kulalamika tu,sijui sasa wanalalaamika ili iweje? kiufupi hata wananchi waliowakubali hapo awali wameanza kuchoshwa na porojo za chadema,wananchi wanahitaji kuona mkichukua hatua za kiutendaji na sio poroja za nenda rudi.siku zote wanasema wameibiwa kwanini wasichukue hatua za kukomesha wizi? wamebaki watu wa maneno huku CCM wakitenda,We all know "Action speak louder than words" kwahiyo kerere za CHADEMA kwa CCM in sawa na kerere za chura zisizo mzuia tembo kunywa maji.We also aware that "Power is not given,power is taken" wananchi wanapiga kura kukuwezesha kuchukua madaraka lakini suara la kuchukua madaraka sio la wananchi tena ni la kwako wewe.A part from that to get something you have struggle as our ancestors struggle for independence of this country until losses their lives.Are CHADEMA able to struggle for Democracy which they do preach? Ukiiwa darasani mwenzako kwenye somo anapata 97% na were unambulia 3% basi shule itakua haikufai ya heli ukalime.Nashauri Chadema kama walishindwa kudai mabadiko 2015 waliopo kuwa na nafasi,kwasasa nafasi hiyo hawana na hawatakuwanayo tena, tuendeni tukachukue kadi za CCM tusipoteze muda maana mmeonekana kushindwa na msimamo wenu hatuoni.Tanzania bila upinzani inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,989
Members 462,462
Posts 28,497,768