Jackson matthew
Senior Member
- Jun 26, 2026
- 180
- 502
Kataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Umejuaje kama watafika uzeeni?Kataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Mmekariri kwamba kila mtu uzeeni atakua fukara, atapooza, atashindwa kujihudumia 😂 hiyo ni wewe. Kila mtu anazeeka kwa namna yake.Kataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Ukioa wewe inatosha mzeeKataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
😂😂😂😂Basi leo uko poa na wife, umepikiwa chai ya maziwa na chapati za kumimina.....
umekuja kutamba, haya bana
Kataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Kumbe unaoa upate msaidizi uzeeni 😁, haina tofauti na mtegemea cha nduguye…umekuja mwenyewe utaondoka mwenyewe ndio duniaKataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Nakubaliana nawe. Hawa kataa ndoa ni wanafiki wanaojidanganya wasenzi kabisa na hawafai kabisaKataa ndoa mnajidanganya hautaki ndoa wakati umezaa nje.vimbeni tuh ngoma ni uzeeni hapa ikifika unaita maji m`ma.
Hao bado ni wavulana. Wakikua wataacha ujingaNakubaliana nawe. Hawa kataa ndoa ni wanafiki wanaojidanganya wasenzi kabisa na hawafai kabisa