engmtolera
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 5,149
- 1,441
Wanasheria wa kibongo nawachukia sana tena sana
hawahawa wanasheria ndio wanaotengeza sheria za kusamehe kodi mashirika makubwa na kukimbizana na wauza nyanya,
hawahawa ndio wanatunga sheria za kusamehe kodi za madini na kutufanya hatufaidiki na mali asili yetu
Hawa hawa ndio waliotengeneza sheria ya kumfunga mwiba kuku miaka mingi kuliko wale wezi wa pesa za EPPA wanao ambiwa kulipa fidia
Hawahawa ndio walio tunga sheria za kusamehe kodi kwa miaka mitano eti hadi mwekezaji aaaanze kuingiza faida ndio alipe kodi mwisho wa siku anakimbia na kubadilisha jina la sehemu husika
Hawahawa ndio walio leta sheria ya Kuanzishwa mchakato wa katiba mpya ambao ulikuwa ungialia watu wachache zaidi kuliko walio wengi
Hawa hawa waliosoma sheria ndio wanao tuletea mikataba feki na sasa nchi ipo kwenye wimbi la umasikini na madeni ya KUJITAKIA
kuna mengi saaaaaan ajuuu yao haya ni machache
ki ukweli nawachukia sana hawa wanaojiita LAW MAKERS wamechangia hii nchi kuwa masikini
hawahawa wanasheria ndio wanaotengeza sheria za kusamehe kodi mashirika makubwa na kukimbizana na wauza nyanya,
hawahawa ndio wanatunga sheria za kusamehe kodi za madini na kutufanya hatufaidiki na mali asili yetu
Hawa hawa ndio waliotengeneza sheria ya kumfunga mwiba kuku miaka mingi kuliko wale wezi wa pesa za EPPA wanao ambiwa kulipa fidia
Hawahawa ndio walio tunga sheria za kusamehe kodi kwa miaka mitano eti hadi mwekezaji aaaanze kuingiza faida ndio alipe kodi mwisho wa siku anakimbia na kubadilisha jina la sehemu husika
Hawahawa ndio walio leta sheria ya Kuanzishwa mchakato wa katiba mpya ambao ulikuwa ungialia watu wachache zaidi kuliko walio wengi
Hawa hawa waliosoma sheria ndio wanao tuletea mikataba feki na sasa nchi ipo kwenye wimbi la umasikini na madeni ya KUJITAKIA
kuna mengi saaaaaan ajuuu yao haya ni machache
ki ukweli nawachukia sana hawa wanaojiita LAW MAKERS wamechangia hii nchi kuwa masikini