Secret Star
JF-Expert Member
- Jul 1, 2011
- 1,869
- 2,119
Nauza YouTube channel.
Ina subscribers 210,000+
Imeanzishwa 2018.
Ndani ya miaka 8 imeingiza USD 100,298
Sababu ya kuuza.
Nimekosa muda wa kuiendeleza.
Usimamizi wake unahitaji umakini wa kila siku.
Nipo busy na majukumu mengine.
Bei.
TSH milioni 1 tu.
Muhimu ujue.
Nina uhitaji wa hii milioni 1 leo.
Kama una interest.
Nicheki inbox.
Kama huelewi content online, algorithm, monetization, au rights za YouTube.
Kaa pembeni.
Hii ni asset inayohitaji mtu anayejua anachofanya.
Ina subscribers 210,000+
Imeanzishwa 2018.
Ndani ya miaka 8 imeingiza USD 100,298
Sababu ya kuuza.
Nimekosa muda wa kuiendeleza.
Usimamizi wake unahitaji umakini wa kila siku.
Nipo busy na majukumu mengine.
Bei.
TSH milioni 1 tu.
Muhimu ujue.
Nina uhitaji wa hii milioni 1 leo.
Kama una interest.
Nicheki inbox.
Kama huelewi content online, algorithm, monetization, au rights za YouTube.
Kaa pembeni.
Hii ni asset inayohitaji mtu anayejua anachofanya.