we acha umaskini wa kijinga!...utamuuza hadi mbebez wako!!...hiyo biashara ya kike waachie akina "heveni oni hedhi"
Kwa anaehitaji, bei ni Tsh 55,000 per piece na vipo godown Dar es Salaam.
Ukihitaji vingi bei inapungua.
Very good imported quality.
Kwa orders etc please karibuni.
View attachment 144631
Karucee mimi kila nikiona hivi viti njaa inaanza kuuma,sasa sijui akili yangu inavi associate na nini.
..mh na mavi labda!...maana watu wa bara la giza nasikia hadi "kimba" mnakula.
You can also post for free on "www.dalali .co.tz"