Kayoka
JF-Expert Member
- Jun 21, 2011
- 2,408
- 2,276
Wakuu!
jumatano nilikata ticket ya FastJet toka Mwanza kwenda Dar ya kusafiri siku ya kesho asubuhi tarehe 10.03.2014 ila kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu nimecancel safari hiyo na sitarajii kwenda dar hv karibuni.
Nimeenda ofisi zao hapa mwanza hotel hawataki ku cancel my trip ila wanaruhusu ku change trip na uwalipe changing fee tsh elfu 40.
Sipo tayari kufanya hvyo kwani kutokana na majukumu yangu sitaweza kuondoka.
Kwa hiyo ndugu zangu mwenye hitaji hilo tutafutane kuliko kupoteza ticket hii iende bure.
jumatano nilikata ticket ya FastJet toka Mwanza kwenda Dar ya kusafiri siku ya kesho asubuhi tarehe 10.03.2014 ila kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu nimecancel safari hiyo na sitarajii kwenda dar hv karibuni.
Nimeenda ofisi zao hapa mwanza hotel hawataki ku cancel my trip ila wanaruhusu ku change trip na uwalipe changing fee tsh elfu 40.
Sipo tayari kufanya hvyo kwani kutokana na majukumu yangu sitaweza kuondoka.
Kwa hiyo ndugu zangu mwenye hitaji hilo tutafutane kuliko kupoteza ticket hii iende bure.