Nauza sungura

Nauza sungura

Silasuga mahinyila

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2013
Posts
209
Reaction score
119
Kichwa cha maada chajieleza kwa anaehitaji ani pm haraka coz mnajua jinsi gani walivyo adimu. Napatikana kibaha pwani nawauza size ya kati 15000 na wakubwa 20000
 
Igekuwa bora kama ungeweka na ni breed gani unayouza, igekusaidia sana kuleta wateja kwa wingi
Kingine je waweza tengeneza nyama choma (sungura meat) in that way u get more money than selling them live
 
Nyama ya sungura ni tamu sana tumekamata sana miaka ya 93' Efatha ministry mjimwema jiwe la adabu.
 
Back
Top Bottom