Nauza shamba


F

faridlow

New Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
3
F

faridlow

New Member
Joined Jun 8, 2013
1 0 3
Habari wakuu,
Nimeamua kuuza shamba langu,
Details:
Heka 30
Sehemu,wami dakawa,luindo
Mazingira;lipo pembeni ya mto wami
Linafaa kwa kilimo cha mpunga kwa masika,na mboga mboga kwa kiangazi,linafaa kwa umwagiliaji,
For serious buyers please call:
0719256666,
Thanks


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,575
Likes
3,261
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,575 3,261 280
Bei inaanzia shilingi ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304