Nauza salon ya kiume 6,000,000/=


slimshedy

slimshedy

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
1,048
Points
2,000
slimshedy

slimshedy

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
1,048 2,000
Siyo mbwembwe mimi sasa hivi napiga dollars tu . Sasa Safari za nje zimekuwa nyingi hivyo usimizi umekuwa mdogo ndiyo maana nauza hii salon nipige fedha kubwa kubwa vizuri.
Niliwai kufungua biashara ya Salon aisee nipasua kichwa hao vinyozi wenyewe wanavyoringa yani salon yangu mwenyewe ilitaka kunipeleka jela labda kinyozi uwe wewe mwenyewe
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Niliwai kufungua biashara ya Salon aisee nipasua kichwa hao vinyozi wenyewe wanavyoringa yani salon yangu mwenyewe ilitaka kunipeleka jela labda kinyozi uwe wewe mwenyewe
Ni kweli salon inataka usimamizi wa maana , bila hivyo ni chenga chenga. Ndiyo maana mimi ninaiuza kwa sababu nina biashara nyingine kubwa inaniganya nakuwa busy sana nashindwa kuisimamia hii salon.
 
Honey

Honey

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
438
Points
500
Honey

Honey

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
438 500
Natadhaharisha tu watu hii saloon ni nzuri kweli kama inavyoonekana ila napata mashaka kidogo maana Saloon ikuingizie uhakika wa 60,000 per day uhakika hiyo halafu uiuze??? nawasi wasi Muuzaji utakua ulipewa kama MSIMAMIZI wa saloon na wala saloon sio yako.

Ndio mana hata KODI hajaimalizia anataka aiuze halafu akimbie,siku mwenye saloon akija Ndio balaa litakapoanza upya,na kwa kusoma soma tu Mwenye saloon ndio huyo jamaa mwenye safari za nnje anaepiga mi dollar so huyu msimamaizi TAMAA imemwingia au ametibuana na boss wake ameamua kuiuza saloon.

Kwa mnunuaji kama ndugu yetu Saint Ivuga nakushauri ukitaka hiyo saloon inunue ila usifanyie biashara kwenye hiyo frem,ONDOKA na vitu vyako KODI iliyobaki tafuta mpangaji pangisha kula kodi yako.

Muuza saloon huyu nina mashaka sana kama ndio mmiliki halali wa hii saloon...Kuna kibosile huko hajui kama biashara yake huku inapigwa mnada..yeyote atakae itaka hii saloon AENDE NA TAHADHARI 100% Andikishianeni hadi vitana na powder. mbele ya serikali ya mtaa team nzima OTHERWISE akija huko BOSS mwenye saloon ambae hatumjui Unaweza jikuta wewe mnunuaji unalala sero bila kujua.

Watu wanatafuta hela kwa shida ndugu zangu,arudi alafu akukute umwambie kirahisi tu NIMEUZIWA SALOON HIII bwana bwana waulizeni TISS walichofanywa na ZACHARIA walipomfata ofisini kwake.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,385
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,385 2,000
Niliwai kufungua biashara ya Salon aisee nipasua kichwa hao vinyozi wenyewe wanavyoringa yani salon yangu mwenyewe ilitaka kunipeleka jela labda kinyozi uwe wewe mwenyewe
kweli kazi ya saloon Boss wewe lkn huna cha kumfanya mfanyakazi wako..akisusa anakuachia saloon sijui utamnyoa nani na wakati hata Vuzi unanyolewa na mkeo,yani wembe tu kushika huwezi...
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,162
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,162 2,000
Natadhaharisha tu watu hii saloon ni nzuri kweli kama inavyoonekana ila napata mashaka kidogo maana Saloon ikuingizie uhakika wa 60,000 per day uhakika hiyo halafu uiuze??? nawasi wasi Muuzaji utakua ulipewa kama MSIMAMIZI wa saloon na wala saloon sio yako.

Ndio mana hata KODI hajaimalizia anataka aiuze halafu akimbie,siku mwenye saloon akija Ndio balaa litakapoanza upya,na kwa kusoma soma tu Mwenye saloon ndio huyo jamaa mwenye safari za nnje anaepiga mi dollar so huyu msimamaizi TAMAA imemwingia au ametibuana na boss wake ameamua kuiuza saloon.

Kwa mnunuaji kama ndugu yetu Saint Ivuga nakushauri ukitaka hiyo saloon inunue ila usifanyie biashara kwenye hiyo frem,ONDOKA na vitu vyako KODI iliyobaki tafuta mpangaji pangisha kula kodi yako.

Muuza saloon huyu nina mashaka sana kama ndio mmiliki halali wa hii saloon...Kuna kibosile huko hajui kama biashara yake huku inapigwa mnada..yeyote atakae itaka hii saloon AENDE NA TAHADHARI 100% Andikishianeni hadi vitana na powder. mbele ya serikali ya mtaa team nzima OTHERWISE akija huko BOSS mwenye saloon ambae hatumjui Unaweza jikuta wewe mnunuaji unalala sero bila kujua.

Watu wanatafuta hela kwa shida ndugu zangu,arudi alafu akukute umwambie kirahisi tu NIMEUZIWA SALOON HIII bwana bwana waulizeni TISS walichofanywa na ZACHARIA walipomfata ofisini kwake.
Hata mimi i smell something kwenye hili tangazo. Anadai anaingiza wastani wa laki moja kwa siku halafu anataka kuuza? Biashara yenye uhakika wa laki kwa siku tena saloon ni biashara nzuri sana. Aidha ameongeza hiyo income mara dufu au kuna namna nyingine. Kuna mdau mmoja ametowa wazo la kuandikishiana aindeshe kwa miezi mitatu apime joto kwanza.... hilo naunga mkono..
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Halazimishwi mtu kununua , ooh smell ,oooh tapeli !!!

Wenye HEKIMA wapo kimya wanafanya yao....
 
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
778
Points
1,000
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
778 1,000
Kub
Halazimishwi mtu kununua , ooh smell ,oooh tapeli !!!

Wenye HEKIMA wapo kimya wanafanya yao....
Kubali miezi iyo tatu ili wasikuone tapeli mkuu. Mana maisha ni probability pia wanachoongea wadau yaweza kuwa ukweli tupu ama uongo tupu.anayejua u kweli ni wewe na Aliye mbinguni
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,718
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,718 2,000
Natadhaharisha tu watu hii saloon ni nzuri kweli kama inavyoonekana ila napata mashaka kidogo maana Saloon ikuingizie uhakika wa 60,000 per day uhakika hiyo halafu uiuze??? nawasi wasi Muuzaji utakua ulipewa kama MSIMAMIZI wa saloon na wala saloon sio yako.

Ndio mana hata KODI hajaimalizia anataka aiuze halafu akimbie,siku mwenye saloon akija Ndio balaa litakapoanza upya,na kwa kusoma soma tu Mwenye saloon ndio huyo jamaa mwenye safari za nnje anaepiga mi dollar so huyu msimamaizi TAMAA imemwingia au ametibuana na boss wake ameamua kuiuza saloon.

Kwa mnunuaji kama ndugu yetu Saint Ivuga nakushauri ukitaka hiyo saloon inunue ila usifanyie biashara kwenye hiyo frem,ONDOKA na vitu vyako KODI iliyobaki tafuta mpangaji pangisha kula kodi yako.

Muuza saloon huyu nina mashaka sana kama ndio mmiliki halali wa hii saloon...Kuna kibosile huko hajui kama biashara yake huku inapigwa mnada..yeyote atakae itaka hii saloon AENDE NA TAHADHARI 100% Andikishianeni hadi vitana na powder. mbele ya serikali ya mtaa team nzima OTHERWISE akija huko BOSS mwenye saloon ambae hatumjui Unaweza jikuta wewe mnunuaji unalala sero bila kujua.

Watu wanatafuta hela kwa shida ndugu zangu,arudi alafu akukute umwambie kirahisi tu NIMEUZIWA SALOON HIII bwana bwana waulizeni TISS walichofanywa na ZACHARIA walipomfata ofisini kwake.
Ndio maana Nimekupenda my sister.
Basi sikuwaza hivyo.
Na mimi nilivyo bussy ningekutana na usumbufu kidogo ninge gove up.
Asante sanaa.
JF in vichwa.
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,201
Points
2,000
Age
105
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,201 2,000
Wahi usichelewe acha maswali kujiuliza uliza bahati ndiyo hii ya kutoka kwako. Mimi nimeshatoka sasa hivi nimeanzisha biashara kubwa zaidi , nasafirisha majongoo bahari marekani.

NUNUA SALON NAWE UTOKE.
Mimi nauza majongoo mkuu
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,346
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,346 2,000
Natadhaharisha tu watu hii saloon ni nzuri kweli kama inavyoonekana ila napata mashaka kidogo maana Saloon ikuingizie uhakika wa 60,000 per day uhakika hiyo halafu uiuze??? nawasi wasi Muuzaji utakua ulipewa kama MSIMAMIZI wa saloon na wala saloon sio yako.

Ndio mana hata KODI hajaimalizia anataka aiuze halafu akimbie,siku mwenye saloon akija Ndio balaa litakapoanza upya,na kwa kusoma soma tu Mwenye saloon ndio huyo jamaa mwenye safari za nnje anaepiga mi dollar so huyu msimamaizi TAMAA imemwingia au ametibuana na boss wake ameamua kuiuza saloon.

Kwa mnunuaji kama ndugu yetu Saint Ivuga nakushauri ukitaka hiyo saloon inunue ila usifanyie biashara kwenye hiyo frem,ONDOKA na vitu vyako KODI iliyobaki tafuta mpangaji pangisha kula kodi yako.

Muuza saloon huyu nina mashaka sana kama ndio mmiliki halali wa hii saloon...Kuna kibosile huko hajui kama biashara yake huku inapigwa mnada..yeyote atakae itaka hii saloon AENDE NA TAHADHARI 100% Andikishianeni hadi vitana na powder. mbele ya serikali ya mtaa team nzima OTHERWISE akija huko BOSS mwenye saloon ambae hatumjui Unaweza jikuta wewe mnunuaji unalala sero bila kujua.

Watu wanatafuta hela kwa shida ndugu zangu,arudi alafu akukute umwambie kirahisi tu NIMEUZIWA SALOON HIII bwana bwana waulizeni TISS walichofanywa na ZACHARIA walipomfata ofisini kwake.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
80000*30=2400000.kwa mwezi.

Ukitoa gharama za uendeshaji na kujihudumia wewe mwenye kula ukiwa hapo= 800000,inabaki 1.6 ml..

Halafu unaiuza. Milioni sita,
kwa akilia tu za asubuhi na hang over, hiyo saluni ilitakiwa kuuzwa zaidi ya 30ml
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Jamani hii SALON ina vitu vifuatavyo ndani ambavyo vinauzwa pamoja na kufanya bei ianzie Mil.6.

1. Ina Viti 2 (vya kunyolea).
2. Ina Machine 2 ( za kimarekani) za kunyolea.
3. Ina sofa mbili za wateja kusubiria kunyoa.
4. Ina Kodi iliyobaki mpaka mwezi wa August,2019.
5. Ina Luku inayojitegemea. Na ukitaka kuondoka nayo utaondoka nayo.
6. Kodi kwa mwezi ni Tzs 150,000/=.
7. Ipo sehemu nzuri sana kwa biashara hiyo maana ni kituoni.

Bei naanzia million 6 , maongezi yapo kwa anayemaanisha. Simu 0739025947
Viti vya kunyolea vipo 2 , na kwaajili ya kusafishia kichwa 2 vya kusubiria vipo 2 na mashine ya kukaushia mataulo 1, Radio kubwa 1, na Ac kama unavyoiona hapo.
Machine 2 za kunyolea( za kimarekani)
img-20190509-wa0012-jpeg.1099014
img-20190509-wa0011-jpeg.1099015
img-20190509-wa0010-jpeg.1099016
img-20190509-wa0009-jpeg.1099017
img-20190509-wa0014-jpeg.1099018
img-20190509-wa0013-jpeg.1099019
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Nicheck kwa namba hii 0739025947.

Bei 6,000,000/=

Kama umepungukiwa unaongea.
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,924
Top