Nauza salon ya kiume 6,000,000/=


yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Ilikuwa inaingiza sh ngapi kwa siku? Je hiyo M6 nikiwekeza inaweza kurudi baada ya muda gani?
Nilikuwa naingiza shilingi 100,000/= mpaka 115,000/= kwa siku . Siku kama hakuna mauzo sana basi nilikuwa napata 80,000/= mpaka 60,000/= kwa siku.

Uzuri ipo sehemu nzuri kibiashara. Uwanja wa ndege Dar .JNIA.
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Kama una mashaka ni wewe , acha wengine wajichukulie watengeneze maisha.
Wewe kinakukwaza nini ?

Ambalo halikuhusu pita kimya.
Muuzaji acha munkari, promo zikiwa nyingi wala hautushawishi bali unatupa mashaka
 
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,091
Points
2,000
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,091 2,000
Mkuu huna ndugu asiye na ajira umsaidie kukaa hapo kama muangalizi afu uwe unakula kamisheni
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,656
Points
2,000
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,656 2,000
Mkuu huna ndugu asiye na ajira umsaidie kukaa hapo kama muangalizi afu uwe unakula kamisheni
Ana shida badala ya kusema ukweli anajifanya ana piga kamisheni. Ndo tatizo la wabongo wanapenda kuishi maisha ya ku pretend sana
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
sema saloon iko HOT wenye idea ya kazi na mnaweza isimamia dodo hilo hapo...Acha nitulie Tamaa zisije niponza bure.
Samwel mdodo , wewe kweli una macho mazuri maana umeona kweli kilichopo kwenye salon , nakupa Big up!

Mwenye macho aambiwi tazama....anafanya maamuzi...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,713
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,713 2,000
Kaka Saint ivuga naomba niongezee laki 3 tu iwe 4.3 nikupe na wewe salon upige pesa.

Sisi Jamii forum ni ndugu. Nipe 4.3 tu tumalize biashara.
Mimi nakaa banana. Hio mil 4 yenyewe nimeiunga unga
Kwa hali ya sasa hio saloon ni nadra sana mtu kukupa 4cash. Hasa hasa watakuja na 3 au 2.5
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Sawa wewe subiri hapo hapo banana .
Mimi nakaa banana. Hio mil 4 yenyewe nimeiunga unga
Kwa hali ya sasa hio saloon ni nadra sana mtu kukupa 4cash. Hasa hasa watakuja na 3 au 2.5
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,264
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,264 2,000
HII SALON IPO HAPA UWANJA WA NDEGE WA DAR ES SALAAM . nyuma ya kituo cha mabasi kama unakwenda mjini jirani na JUMBO.
Mkuu, jirani na Jumbo mbona ni Salon ya kike ? Au ni pale jirani na wanakosimama vijana wanoa-control magari ya mradi wa SGR ? Ingawa chumba hicho sasa hivi ni duka.
 
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
778
Points
1,000
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
778 1,000
Mkuu nin
Nilikuwa naingiza shilingi 100,000/= mpaka 115,000/= kwa siku . Siku kama hakuna mauzo sana basi nilikuwa napata 80,000/= mpaka 60,000/= kwa siku.

Uzuri ipo sehemu nzuri kibiashara. Uwanja wa ndege Dar .JNIA.
mkuu ninaomba unipatie miezi mitatu ya mitazamio.nikiwa naingiza hiyo hela uliyosema.ninakupatia milioni kumi. Nipo tayari kuandikiana kuwa MIE napandisha dau. Yaani nikiwa naingiza hela ndogo 50 kwa siku.MIE nakupatia 10M. Trust me ila sio kuwa nakulazimisha bali nakuomba
 
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,920
Points
2,000
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,920 2,000
Anatufanya sisi watoto, yaani upate goli la kuingiza 150,000 kwa siku alafu ulipige mnada!?? Jamaa tapeli kiwango cha vumbi
Mkuu nin mkuu ninaomba unipatie miezi mitatu ya mitazamio.nikiwa naingiza hiyo hela uliyosema.ninakupatia milioni kumi. Nipo tayari kuandikiana kuwa MIE napandisha dau. Yaani nikiwa naingiza hela ndogo 50 kwa siku.MIE nakupatia 10M. Trust me ila sio kuwa nakulazimisha bali nakuomba
 
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,920
Points
2,000
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,920 2,000
Hahahaa jamaa una sifa
Siyo mbwembwe mimi sasa hivi napiga dollars tu . Sasa Safari za nje zimekuwa nyingi hivyo usimizi umekuwa mdogo ndiyo maana nauza hii salon nipige fedha kubwa kubwa vizuri.
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Mkuu nin mkuu ninaomba unipatie miezi mitatu ya mitazamio.nikiwa naingiza hiyo hela uliyosema.ninakupatia milioni kumi. Nipo tayari kuandikiana kuwa MIE napandisha dau. Yaani nikiwa naingiza hela ndogo 50 kwa siku.MIE nakupatia 10M. Trust me ila sio kuwa nakulazimisha bali nakuomba
Mkuu ngoja nifikirie nitakupa jibu kwa ombi lako.

Ila ombi lako ni zuri.
 
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
362
Points
500
Age
47
yakobo11

yakobo11

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
362 500
Mkuu, jirani na Jumbo mbona ni Salon ya kike ? Au ni pale jirani na wanakosimama vijana wanoa-control magari ya mradi wa SGR ? Ingawa chumba hicho sasa hivi ni duka.
Yap
 

Forum statistics

Threads 1,295,910
Members 498,475
Posts 31,227,777
Top