NingaR JF-Expert Member Joined Apr 15, 2012 Posts 2,759 Reaction score 594 Sep 8, 2012 #1 Bei:MAELEWANO
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,333 Reaction score 16,786 Sep 8, 2012 #2 we piki piki yangu umeitoa wapi!!!mi si niiacha garage!!!
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Sep 9, 2012 #3 Mkuu, unauza body pake yake au na engine?
hovyohovyo JF-Expert Member Joined Jul 8, 2012 Posts 547 Reaction score 159 Sep 9, 2012 #4 Chumamboga au?
M Mracho Ngongoti Senior Member Joined Apr 11, 2012 Posts 133 Reaction score 85 Sep 9, 2012 #5 nataka nimnunulie dogo langu hiyo mashine! Sh ngapi mseiya???
Gosbertgoodluck JF-Expert Member Joined Mar 3, 2008 Posts 2,855 Reaction score 405 Sep 9, 2012 #6 Mracho Ngongoti said: nataka nimnunulie dogo langu hiyo mashine! Sh ngapi mseiya??? Click to expand... Dogo ni rijali? Kama siyo haina haja kabisa.
Mracho Ngongoti said: nataka nimnunulie dogo langu hiyo mashine! Sh ngapi mseiya??? Click to expand... Dogo ni rijali? Kama siyo haina haja kabisa.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Sep 9, 2012 #7 Hiyo pispis ni laana tupuuuu!!
NingaR JF-Expert Member Joined Apr 15, 2012 Posts 2,759 Reaction score 594 Sep 9, 2012 Thread starter #8 Mwanahisa said: Mkuu, unauza body pake yake au na engine? Click to expand... nauza vyote
NingaR JF-Expert Member Joined Apr 15, 2012 Posts 2,759 Reaction score 594 Sep 9, 2012 Thread starter #9 Mracho Ngongoti said: nataka nimnunulie dogo langu hiyo mashine! Sh ngapi mseiya??? Click to expand... kama 20Mil hivi
Mracho Ngongoti said: nataka nimnunulie dogo langu hiyo mashine! Sh ngapi mseiya??? Click to expand... kama 20Mil hivi