Habari wadau!
Nauza microsoft surface 2, ina 64gb internal memory, 2gb RAM, lakini unaweza kuweka memory card kama ukipenda, inatunza moto kwa siku mbili kama naangalia movie, ila inakaa na moto kwa siku tano kwa matumiz ya kawaida kama intenrnet n.k, ina keyboard ambayo ina mouse yake kwa nyuma nimeweka protector ili isichubuke.
Bei 500, 000. Haipungui.
Call: 0756 664 797
Nauza microsoft surface 2, ina 64gb internal memory, 2gb RAM, lakini unaweza kuweka memory card kama ukipenda, inatunza moto kwa siku mbili kama naangalia movie, ila inakaa na moto kwa siku tano kwa matumiz ya kawaida kama intenrnet n.k, ina keyboard ambayo ina mouse yake kwa nyuma nimeweka protector ili isichubuke.
Bei 500, 000. Haipungui.
Call: 0756 664 797