Nauza mchele wa grade

Nauza mchele wa grade

Rwebo

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2015
Posts
1,585
Reaction score
2,015
Nauza mchele wa grade kwa kilo sh 1700/ ninao mwingi sana hata tone zaidi ya hamsini utapata.ukichukua mwingi punguzo lipo nipo Dar kwa mawasiliano 0718219523
 
O="samwel mdodo, post: 30983741, member: 284290"]
ndo mchele gani huo wa grade?
[/QUOTE]
Ni mchele uliochambuliwa na kutolewa chenga. Kwa ufupi ni mchele usiokuwa na chenga au una chenga kwa asilimia ndogo sana.
 
weka picha tuone...Dar sehem gani ili tujikadirie nauli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom