Nauza kuku wa nyama-broiler


lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,459
Likes
1,964
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,459 1,964 280
Wacha masikhara,mwezi na siku5 Si bado nao, sasa kivipi uuze 5500??? Anyway nao kawaida wakikomaa ni elf 5 rejareja
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,459
Likes
1,964
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,459 1,964 280
Watakudodea mkuu,jikaje uza elf 3000/3000
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,459
Likes
1,964
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,459 1,964 280
Mbona we mswahili sana,na hutoendelea...we kama mfugaji unaongea ujinga huo...haya endelea
Naona hujui bei ya soko, au ndio ufugaji wa awali?? me mwenyewe ninayo kibao hapa,kama vipi yakuze ili uje uyauze jumla kwa watu wa catering. Bt sio mojamoja
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,121
Likes
3,300
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,121 3,300 280
We si unao wako unahangaika na post yangu ili iwaje,acha uswahili kuwa mtu mzima anaejielewa usilazimishe mambo wewe utakavyo,hunijui na sina haja ya kujielezea kwako so we kaa pembeni hangaika na wako.
Wapo wangapi mkuu...?
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,459
Likes
1,964
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,459 1,964 280
We si unao wako unahangaika na post yangu ili iwaje,acha uswahili kuwa mtu mzima anaejielewa usilazimishe mambo wewe utakavyo,hunijui na sina haja ya kujielezea kwako so we kaa pembeni hangaika na wako.
Hatutaki kujuana Bali biashara yako ndio unataka tuijue, wanaume wa Dar mnapanic haraka, punguzeni soseji na yai moja ktk breakfast
 
shars

shars

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2017
Messages
226
Likes
125
Points
60
shars

shars

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2017
226 125 60
Mbona mabishano makari
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
257
Likes
185
Points
60
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
257 185 60
Acheni kuharibu biashara za watu
 
DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
1,142
Likes
572
Points
280
DE FULE

DE FULE

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
1,142 572 280
Mtu akiwa sio mnunuzi ni vyema akapita kimya, tuwe waungwana kwenye vitu serious ukiwa mstaarabu utamcheck jamaa PM kama una ushauri. Najua wafanyabiashara na waungwana wameelewa.
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
257
Likes
185
Points
60
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
257 185 60
Mtu akiwa sio mnunuzi ni vyema akapita kimya, tuwe waungwana kwenye vitu serious ukiwa mstaarabu utamcheck jamaa PM kama una ushauri. Najua wafanyabiashara na waungwana wameelewa.
Fact
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
1,082
Likes
964
Points
280
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
1,082 964 280
Kila la heri mkuu. Wakifika 5000 tutawasiliana.
 
K

Kapwela

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
2,017
Likes
591
Points
280
Age
48
K

Kapwela

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
2,017 591 280
Sijaelewa unamaanisha nini
Improve customer care skills, kuwa tayari kudeal na watu wa aina tofauti bila kuchafua image yako na kwenye biashara.

Kuna wateja wengine ni ngumu, lakin still unapaswa kudeal nao kwa heshima na lugha ya urafiki.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,260
Likes
785
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,260 785 280
WaTz tu watu wa ajabu sana! Kama sio mnunuzi ya nini kuharibu tangazo lisilokuhusu? Kwa mentality za aina hii kazi ipo!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,744
Members 476,123
Posts 29,328,879