Nauza Kiwanja kizuri cha ujenzi Mabwepande DSM - Sh 7.8M

Nsemwas Junior

Senior Member
Oct 23, 2009
170
225
KIWANJA KINA UKUBWA WA MIGUU 22 KWA 20 NA KIKO SQUARE NA FLAT HAKUNA MREMKO. UMEME, MAJI NA BARABARA VIPO ENEO HILO KWA MAANA LIMEJENGEKA SANA NA WATU WANAISHI. UMBALI KUTOKA BARABARA YA BAGAMOYO PALE BUNJU B KITUONI MPAKA KIWANJANI NI CHINI YA KILOMETA 4 NA NJIA KUBWA YA KUENDEA HUKO IMETENGENEZWA NA SERIKALI, PIA IKO KWENYE MPANGO WA KUWEKWA LAMI.
KIWANJA HAKIJAPIMWA ILA KINA HATI YA SERIKALI YA MTAA.
TUWASILIANE KWA MAONGEZI 0683-796778 AU WHATSAPP 0628-615685 TUMIA SIMU, MARA NYINGI SITAWEZA KUJIBIA HAPA KUTOKANA NA KUTINGWA....KARIBUNI
 

Baraka sheni

JF-Expert Member
Jan 5, 2015
413
250
KIWANJA KINA UKUBWA WA MIGUU 22 KWA 20 NA KIKO SQUARE NA FLAT HAKUNA MREMKO. UMEME, MAJI NA BARABARA VIPO ENEO HILO KWA MAANA LIMEJENGEKA SANA NA WATU WANAISHI. UMBALI KUTOKA BARABARA YA BAGAMOYO PALE BUNJU B KITUONI MPAKA KIWANJANI NI CHINI YA KILOMETA 4 NA NJIA KUBWA YA KUENDEA HUKO IMETENGENEZWA NA SERIKALI, PIA IKO KWENYE MPANGO WA KUWEKWA LAMI.
KIWANJA HAKIJAPIMWA ILA KINA HATI YA SERIKALI YA MTAA.
TUWASILIANE KWA MAONGEZI 0683-796778 AU WHATSAPP 0628-615685 TUMIA SIMU, MARA NYINGI SITAWEZA KUJIBIA HAPA KUTOKANA NA KUTINGWA....KARIBUNI
Mkuu kuna 4m kama upo tayari njoo pm.
 

Nsemwas Junior

Senior Member
Oct 23, 2009
170
225
Nauza kiwanja miguu 22*20 kipo mabwepande center,mtaa umejengeka sana.Barabara,umeme na maji vipo mpaka kiwanjani.Bei ni 6,800,000.Mmiliki ni mimi mwenyewe.Tuwasiliane,mimi mwenyewe ndiyo mmiliki. 0714-796778 au 0654-136369 au whatsapp 0628-615685.

Najaribu kuweka PICHA inashindikana,kwa atakayehitaji PICHA za kiwanja uje Whatsap nitakutumia nyingi tu
 

Mr. JF

Member
Dec 14, 2015
51
125
Mnasema kumejengeka halafu hamuweki picha tuone!! Wekeni picha tuone kwanza!!!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,785
2,000
KIWANJA KINA UKUBWA WA MIGUU 22 KWA 20 NA KIKO SQUARE NA FLAT HAKUNA MREMKO. UMEME, MAJI NA BARABARA VIPO ENEO HILO KWA MAANA LIMEJENGEKA SANA NA WATU WANAISHI. UMBALI KUTOKA BARABARA YA BAGAMOYO PALE BUNJU B KITUONI MPAKA KIWANJANI NI CHINI YA KILOMETA 4 NA NJIA KUBWA YA KUENDEA HUKO IMETENGENEZWA NA SERIKALI, PIA IKO KWENYE MPANGO WA KUWEKWA LAMI.
KIWANJA HAKIJAPIMWA ILA KINA HATI YA SERIKALI YA MTAA.
TUWASILIANE KWA MAONGEZI 0683-796778 AU WHATSAPP 0628-615685 TUMIA SIMU, MARA NYINGI SITAWEZA KUJIBIA HAPA KUTOKANA NA KUTINGWA....KARIBUNI
what is miguu,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom