Nauza kin'amzi cha azam na dstv Mwanza

Sitachoka

JF-Expert Member
Nov 17, 2011
2,987
2,000
Hii pia kama mtu anahitaj tv showcase

IMG_20210821_190901.jpg
 

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Kama unahitaji visimbusi hivyo karibu.
Bei kwa vyote viwili ni 230000 kwa aliyeko tayari tafadhari tuwasiliane
Mkuu, hiyo bei yako mbona ni bei ya kuzinunua mpya kutoka dukani, azam wanauza 160,000 dstv nao wanauza elf 90 ila saa wana ofa ya elf 60 au 70 kama sijakosea!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom