nauza kichwa cha redio na sub-woofer

nauza kichwa cha redio na sub-woofer

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Posts
534
Reaction score
81
Habari wakuu kama kichwa kinavojieleza nauza kichwa cha redio aina ya aiwa na subwoofer aina ya sea-piano
Sub-woofer haina redio ni speaker tu na naiuza tshs.50,000/=, aiwa naiuza kwa tshs.100,000/=, redio ya aiwa inatumia cd 3 za audio na ina milango miwili ya kuwekea kanda za kawaida. BEI INAPUNGUA
VITU VYOTE NI USED pia vinafanya kazi vizuri kabisa bila shida.Ukihitaji ni-text hapa 0786404808 au ni-pm
 

Attachments

  • Image0003.jpg
    Image0003.jpg
    154.2 KB · Views: 229
  • Image0004.jpg
    Image0004.jpg
    182.4 KB · Views: 201
Yaan subwoofer ya kichina ambayo iliyokuwa inauzwa dukani 160,000 to 170,000 leo imetumika(used) iwe 550,000 hauko serious aisee


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Wakuu nimesharekebisha bei so nipeni hela
Habari wakuu kama kichwa kinavojieleza nauza kichwa cha redio aina ya aiwa na subwoofer aina ya sea-piano
Sub-woofer haina redio ni speaker tu na naiuza tshs.50,000/=, aiwa naiuza kwa tshs.100,000/=, redio ya aiwa inatumia cd 3 za audio na ina milango miwili ya kuwekea kanda za kawaida. BEI INAPUNGUA
VITU VYOTE NI USED pia vinafanya kazi vizuri kabisa bila shida.Ukihitaji ni-text hapa 0786404808 au ni-pm[/QU
 
Back
Top Bottom