Nauza ipad mpya ya apple

Nauza ipad mpya ya apple

logic1944

New Member
Joined
Feb 25, 2014
Posts
1
Reaction score
0
Nauza Ipad mpya. Ipo moja, ni ya kampuni ya APPLE. nI Ipad 2, GB 16, BLUETOOTH 2.1 + edr, INTERNET, designed by Apple in California, assembled in China, model A1395. Bei ni shilingi milioni moja na laki mbili.
Kwa mwenye kutaka kuinunua tuwasiliane kwa namba 0755 951133
 
mimi nina milioni moja nicheki kwa 0758 847581
 
Namna ulivyoandika (iPad ya Apple) wanitia shaka kama wajua iPad ni kitu gani...

Once you say iPad tayari unakuwa umemaanisha ni product ya Apple...

Halafu iPad 2nd generation(product ya mwaka 2011) unauza bei yote hiyo, wabongo hebu acheni kuwapiga wenzenu, pesa imekuwa ngumu.
 
kaka hio bei!!!..fanya uchunguzi kwanza
 
jamani mimi natafuta ipad au tablet ya sumsung lakini budget yangu ni 300000 nipo arusha. Kama unayo please pm.
 
bado unatafuta samsung tablet nundaz
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom