Nauza Daihatsu Terios ipo bomba check picha hapa!

Nauza Daihatsu Terios ipo bomba check picha hapa!

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
765
Reaction score
490
Habari wana jf nauza gari Daihatsu Terios 1998 ambayo ipo bomba kama inavyoonyesha katika picha bei ni tsh 8500,000/= haina tatizo lolote na haikuwahi kupata ajali kama unahitaji nione 0712-212220
1.JPG2.JPG5.JPG
 
subiri nimuulize huyu bi mkubwa mana mm na magari tofauti ila ameniomba nimtangazie!
 
bei ya mwisho kasema nane usinipigie kuongea bei milion nane bei ya mwisho
 
6.5 M.ipo najua ndiyo anayoitaka uyo mama imeongezeka kwa tamaa zako za chajuu tafuta wateja wako wa M8. ila iyo niliyokutajia too ata leo ukitaka
 
hiyo pesa yako ndogo kanunue bajaji huna uwezo wa kumili gari unajua mungu mewauumba wanaadamu kwa classes so ww hupo ktk class ya kumiliki gari bado na hizo pesa ulizokopa ukinunua bajaji ikikuzingua utajuata!
 
hiyo pesa yako ndogo kanunue bajaji huna uwezo wa kumili gari unajua mungu mewauumba wanaadamu kwa classes so ww hupo ktk class ya kumiliki gari bado na hizo pesa ulizokopa ukinunua bajaji ikikuzingua utajuata!
mkuu kwenye biashara yahitaj uvumilivu,
ona sasa badala ya kuuza gari, unauza bajaji!!!!
 
huyo jamaa ananitibua ananambia nina tamaa, kwani ni binaadamu gani asiekua na tamaa hata chizi tamaa anayo mm natoa bei kama anaafiki ni yy kutoa hela sio analeta longolongo gari ina rim sports ,ina mziki full ac ina spoiler haina mchubuko kisha anataka kwa 6.5 hiyo pesa yake akanunue bajaji
 
Samahani mkuu engine capacity,millage na ni ya mwaka gani! Hebu naomba details za kutosha nijaribu kujipapasa.
 
Kwa nini unaiuza bro? Na fuel consumption ni Km ngapi kwa liter?
 
itakua cc 1299 kama ni kweli mana mm ktk magari features zake nipo empty na inauzwa kwa ajili mwenyewe amekaa nayo kwa muda wa miaka miwili na anataka kubadilisha gari
 
inauzwa kwa sababu mwenyewe katumia kwa muda wa miaka miwili sasa na anataka kubadilisha gari kuhusu consumption ya mafuta mm mpaka niwaulize ila wenyewe wanaisifia haili mafuta ni kama pikipiki
 
Kuna sana roho mbaya sana! Mwenzio anafanya biashara na ameweka na bei bado unamwita muongo. Duh


Sent from my IPhone using Tapatalk
 
Back
Top Bottom