Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naumwa figo,,,,

Discussion in 'JF Doctor' started by Chuck j, Oct 7, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nilipimwa juzi ,katika dispensar maeneo ya kigogo,,sasa nimegundulika na tatizo la figo,,nimeambiwa ni imfection,,bacteria wamepanda kutoka kwenye kibofu cha mkojo mpaka kwenye figo,,,nikapewa antbiotic na dawa nyingine,,na kuchomwa sindano moja,,kwenye mshipa,,,,kesho yake maumivu yaliongezeka ,,nikampigia dkr anaenitibu akaesma nikapige utrasound,,,sijaenda, na maumivu yanapungua,,je hakuna dawa nyingine ambayo naweza itumia baada ya hii kuisha?je huu ugonjwa ukoje/swala la kupona vipi/
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,912
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Pole sana ingawa uzi haupo mahali pake.Ungetusaidia vizuri kama ungeweka majibu ya vipimo ulivyofanyiwa lakini nakusihi na nakuomba uende hospitali kubwa ambapo watafanya kipimo cha kuonyesha ufanisi wa figo zako,kipimo kama serum creatinine na urea. Jambo la pili zahanati za binfsi hapa Tanzani bado hazina ufanisi mzuri ni afadhali hata utafute private clinic ya Daktari bingwa (ingawa wakati mwingine ni ghali). Pole sana ndugu yangu na usikose kutujulisha maendeleo yako.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Huwezi kupimwa na kugundulika kama unaumwa figo katika dispensary jamani. Halafu hayo madawa unayotafuta kujiongezea ujue yanaenda kuongeza mzigo kwenye figo zako. Nedna proper hospital, ufanyiwe vipimo zaidi na.kupewa jibu la uhakika.
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,885
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mkuu nenda hospitali zenye ma specialist wa figo muhimbili, aga khan, hindu mandal etc

    kama kweli unajipenda zama mfukono, usifanye masihara na kuumwa figo,
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wala haitaji kwenda kumwona specialist, ila aende hospital ambazo zipo well equiped, ila dispensary kwa bongo hazina kitu, may be kama kuna MD Dr anafanya part time naweza kukubaliana na Dx. Lakini kama ni zile zinazo tumia ma CO na AMO i don't believe it. Aende peramiho pia papo well equiped.
     
  6. J

    JASX Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda mwananyamala utapona mm nilikuwa na tatizo hilo nilienda mwananyamala nikapona. bt nenda mwananyamala ila uwahi asubuhi. Ili wakufanyie ultrasound
     
Loading...