Nauliza tu- nielewesheni tafadhali


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
wadau
Naombeni mnijuze ni nini mantiki ya hawa kina Majembe kujihusisha na usafiri mabarabarani hususani katika kuwadhibiti waendesha daladala? Je tuseme kuwa Traffick wameshidwa kazi yao au? Maana mimi sielewi
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
haswaa, hapo umenena, na hilo ndo jibu
Sasa kama ni hivyo kwa nini hawawajibishwi? Tunatakiwa kujua kwa nini wameshindwa wale ambao wamesomea fani hiyo then turekebishe otherwise tunaongeza gharama bure za kuwalipa majembe.

Swali 2: Na je hizo faini wanazolipishwa kina daladala za laki mbili hadi mbili na nusu- huwa zinapelekwa wapi kwa sababu inasemekana kuwa hata wakienda mahakamani hawatozwi faini kubwa kiasi hicho.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
wadau
Naombeni mnijuze ni nini mantiki ya hawa kina Majembe kujihusisha na usafiri mabarabarani hususani katika kuwadhibiti waendesha daladala? Je tuseme kuwa Traffick wameshidwa kazi yao au? Maana mimi sielewi
nilikuwa na taipu ze same SREDI!.....:D
UMENIWAHI
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
nilikuwa na taipu ze same SREDI!.....:D
UMENIWAHI
Ah pole nilitaka kukuwakilisha nikidhani umeshawekwa ndani tayari kwa the BIG day.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
wote mmeamkia upande mmoja wa kitanda, whast a coincidence!
Nilipokuwa maeneo ya kimara nakuja job...!nimeona kituko cha ajabu!...nimeona foleni na ukiukwaji mkubwa sana wa sheria...!zile mbwembwe za majembe na magari yao na matukutuku yao HAMNA KITU!...na kibaya zaidi ni kwamba traffic police ni kama ''wamejitoa''
....am telling you,IT'S A HELL OF LIFE!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Sasa kama ni hivyo kwa nini hawawajibishwi? Tunatakiwa kujua kwa nini wameshindwa wale ambao wamesomea fani hiyo then turekebishe otherwise tunaongeza gharama bure za kuwalipa majembe.

Swali 2: Na je hizo faini wanazolipishwa kina daladala za laki mbili hadi mbili na nusu- huwa zinapelekwa wapi kwa sababu inasemekana kuwa hata wakienda mahakamani hawatozwi faini kubwa kiasi hicho.
Nani amuwajibishe nani?Hao wanaopaswa kuwa wawajibishaji nao wameshindwa kuwajibika wanapaswa kuwajibishwa vilevile(may be kwa kura yako lakn........).
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Sasa kama ni hivyo kwa nini hawawajibishwi? .
nnchi ya kitu kidogo, kila mtu anahangaika na kamuhogo kake, kila mtu anahangaika kujenga himaya yake kubwa kiuchumi, sasa ni mashindano ya kuomba na kupokea rushwa...kuanzia ngazi za juu za utendaji hadi kwenye nafasi ya mjumbe wa nyumba kumi...aah WACHA BANA
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,472
Likes
1,265
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,472 1,265 280
Mimi nadhani kazi wafanyayo majembe ni kazi ya Licensing Authority [SUMATRA] kwani kazi ya polisi ni kuhakikisha sheria za usalama barabarani zinafuatwa na Sumatra kazi yao ni kuhakikisha kuwa kanuni pamoja na masharti ya leseni kwa magari ya abiria zinafuatwa.
Nafikiri Sumatra hawana wafanyakazi wa kutosha kusimamia baadhi ya shughuli zake hivyo wame-contract out kwa majembe ambao most probably wanakuwa kama commission agent [hulipwa asilimia fulani ya mapato yatokanayo na shughuli walizopewa] Hili ni jambo la kawaida katika dunia hii kwani it is more cost effective kuliko kuajiri.
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391