Nauliza tu: CHADEMA sera yao ni ipi kwa sasa?

Nauliza tu: CHADEMA sera yao ni ipi kwa sasa?

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Posts
3,854
Reaction score
1,776
Baada ya kuuthibitishia Umma kwamba walitudanganya na Sera yao ya Ufisadi na kupigania Rasilimali za Umma, naomba kuuliza swali dogo tu kwa CDM;
Kwa Sera yao ni ipi na je, wana mpango gani kuhusu kuzunguka Nchi nzima kuwaomba radhi Wananchi kwa ulaghai wao?

Pili ile KATIBA waliotudangaya mpaka tukawapigia Kura 6m iko wapi na mbona hatuoni harakati zozote za kuipigania badala yake tunasikia Ujenzi wa UKUTA tu! Au ndiyo tumepigwa change la macho tena? Kama ndivyo nani atawaamini tena kwa kudanganya kwa mara ya pili?

Tatu, Ruzuku ya CDM inafanya kazi gani mbona hata Ofisi ya Makao Makuu inatia aibu? Kama lengo kweli ni kuchukua dola, CDM si ndio itatuangusha kabisa kama kujenga Ofisi tu inakuwa shida, vipi mambo makubwa ya Nchi?

NAULIZA TU!
 
Kutetea majizi
Pia kutoa natamko uchwara,
Kuimarisha wanywa viroba
 
Nipo kiongozi. Tangu Chadema iuzwe kumekuwa hakuna vurugu za Bavicha...
Pamoja sana Comredi. Sasa hivi CHADEMA wametepeta. Nakumbuka enzi zilee ulipokuwa unaongoza mashambulizi wakati CHADEMA ipo na makamanda kama akina Dr Slaa, John Mnyika, Marehemu Mohamed Mtoi, Michael Aweda, Godbless Lema, Maskini Mkulima, Zitto Kabwe na wengineo. Kwa sasa waliopo ni wepesi sana. Hawana hoja bali vioja. Wakijitahidi sana wanaishia kutukana
 
Ukiwa chama cha upinzani ukaiacha sera ama kauli ya kupinga ufisadi basi hautapata wafuasi. Unapata cha kusema kwasababu chama tawala kina ufisadi lakini kama wewe unaogopa kukemea ufisadi useme nini? Chadema haina jipya ijipange upya na siyo lingine zaidi ya kumtema Lowassa. Hawataki na 2020 majanga hadi 2025 tena watapigwa
 
Ukiwa chama cha upinzani ukaiacha sera ama kauli ya kupinga ufisadi basi hautapata wafuasi. Unapata cha kusema kwasababu chama tawala kina ufisadi lakini kama wewe unaogopa kukemea ufisadi useme nini? Chadema haina jipya ijipange upya na siyo lingine zaidi ya kumtema Lowassa. Hawataki na 2020 majanga hadi 2025 tena watapigwa
2020 CHADEMA itanyukwa vibaya sana
 
Pamoja sana Comredi. Sasa hivi CHADEMA wametepeta. Nakumbuka enzi zilee ulipokuwa unaongoza mashambulizi wakati CHADEMA ipo na makamanda kama akina Dr Slaa, John Mnyika, Marehemu Mohamed Mtoi, Michael Aweda, Godbless Lema, Maskini Mkulima, Zitto Kabwe na wengineo. Kwa sasa waliopo ni wepesi sana. Hawana hoja bali vioja. Wakijitahidi sana wanaishia kutukana
Sasa hivi Ulipo Tupo ndio wamekuwa Chadema Akademia. Hakuna hoja ya kujadili nao. Ni watu wa kuonyeshwa cha kufanya wafanye
 
Mosi, Katika Ilani ya Uchaguzi Mkuu 2015-20 kuanzia Ukurasa wa 6 - 15 tumeweka wazi msimamo wetu kupambana na Ufisadi ,Uzembe kwa watumishi wa Umma n.k

Tukasena ni lazima tuboreshe mazingira ya watumishi wa umma na pia tukaahidi tungekua tunatoa option ya kuwalipa mishahara watumishi hata mara mbili kwa mwezi.Kwa mfano kama unalipwa laki 6 kwa mwezi una uwezo wa kuchukua laki 3 ndani ya wiki mbili na nyingine mwisho wa Mwezi

Lengo ili watumishi waishi maisha ya staha waepuke kukopakopa kunakotweza

Pili,Katika kupambana na Ufisadi tukaahidi kuipa meno TAKUKURU kwa kubadili Sheria ambayo ingewafanya waweze kufikisha mahakamani kesi za ufisadi bila kupita kwa DPP ambae mara nyingi hukwamisha kesi

Mkurugenzi wa TAKUKURU uteuzi wake uwe unathibitishwa ba Bunge

Juzi Magufuli kamfukuza Hoseah lakini kumbe tatizo sio Hoseah.Mambo yako vilevile

Tatu,Katiba Mpya ndio suluhu ya kila kitu

Ndiyo hayo ambayo CHADEMA kilitaka kupeleka kwa wananchi lakini watawala wakazuia mikutano ya hadhara

Hapo ndipo tulipoamua kuungana kuunda umoja wa kupambana na Udikteta Tanzania na kujenga UKUTA
 
1471351426103.jpg
 
Mosi, Katika Ilani ya Uchaguzi Mkuu 2015-20 kuanzia Ukurasa wa 6 - 15 tumeweka wazi msimamo wetu kupambana na Ufisadi ,Uzembe kwa watumishi wa Umma n.k

Tukasena ni lazima tuboreshe mazingira ya watumishi wa umma na pia tukaahidi tungekua tunatoa option ya kuwalipa mishahara watumishi hata mara mbili kwa mwezi.Kwa mfano kama unalipwa laki 6 kwa mwezi una uwezo wa kuchukua laki 3 ndani ya wiki mbili na nyingine mwisho wa Mwezi

Lengo ili watumishi waishi maisha ya staha waepuke kukopakopa kunakotweza

Pili,Katika kupambana na Ufisadi tukaahidi kuipa meno TAKUKURU kwa kubadili Sheria ambayo ingewafanya waweze kufikisha mahakamani kesi za ufisadi bila kupita kwa DPP ambae mara nyingi hukwamisha kesi

Mkurugenzi wa TAKUKURU uteuzi wake uwe unathibitishwa ba Bunge

Juzi Magufuli kamfukuza Hoseah lakini kumbe tatizo sio Hoseah.Mambo yako vilevile

Tatu,Katiba Mpya ndio suluhu ya kila kitu

Ndiyo hayo ambayo CHADEMA kilitaka kupeleka kwa wananchi lakini watawala wakazuia mikutano ya hadhara

Hapo ndipo tulipoamua kuungana kuunda umoja wa kupambana na Udikteta Tanzania na kujenga UKUTA
Very smart Ben
 
Baada ya kuuthibitishia Umma kwamba walitudanganya na Sera yao ya Ufisadi na kupigania Rasilimali za Umma, naomba kuuliza swali dogo tu kwa CDM;
Kwa Sera yao ni ipi na je, wana mpango gani kuhusu kuzunguka Nchi nzima kuwaomba radhi Wananchi kwa ulaghai wao?

Pili ile KATIBA waliotudangaya mpaka tukawapigia Kura 6m iko wapi na mbona hatuoni harakati zozote za kuipigania badala yake tunasikia Ujenzi wa UKUTA tu! Au ndiyo tumepigwa change la macho tena? Kama ndivyo nani atawaamini tena kwa kudanganya kwa mara ya pili?

Tatu, Ruzuku ya CDM inafanya kazi gani mbona hata Ofisi ya Makao Makuu inatia aibu? Kama lengo kweli ni kuchukua dola, CDM si ndio itatuangusha kabisa kama kujenga Ofisi tu inakuwa shida, vipi mambo makubwa ya Nchi?

NAULIZA TU!
NDIO SASA UONE USANII WA WAPINZANI TZ
 
Mosi, Katika Ilani ya Uchaguzi Mkuu 2015-20 kuanzia Ukurasa wa 6 - 15 tumeweka wazi msimamo wetu kupambana na Ufisadi ,Uzembe kwa watumishi wa Umma n.k

Tukasena ni lazima tuboreshe mazingira ya watumishi wa umma na pia tukaahidi tungekua tunatoa option ya kuwalipa mishahara watumishi hata mara mbili kwa mwezi.Kwa mfano kama unalipwa laki 6 kwa mwezi una uwezo wa kuchukua laki 3 ndani ya wiki mbili na nyingine mwisho wa Mwezi

Lengo ili watumishi waishi maisha ya staha waepuke kukopakopa kunakotweza

Pili,Katika kupambana na Ufisadi tukaahidi kuipa meno TAKUKURU kwa kubadili Sheria ambayo ingewafanya waweze kufikisha mahakamani kesi za ufisadi bila kupita kwa DPP ambae mara nyingi hukwamisha kesi

Mkurugenzi wa TAKUKURU uteuzi wake uwe unathibitishwa ba Bunge

Juzi Magufuli kamfukuza Hoseah lakini kumbe tatizo sio Hoseah.Mambo yako vilevile

Tatu,Katiba Mpya ndio suluhu ya kila kitu

Ndiyo hayo ambayo CHADEMA kilitaka kupeleka kwa wananchi lakini watawala wakazuia mikutano ya hadhara

Hapo ndipo tulipoamua kuungana kuunda umoja wa kupambana na Udikteta Tanzania na kujenga UKUTA
Hizo porojo za kwenye makaratasi hazilingani na matendo yenu Kabisa! Ndio maana hamuaminiki tena period!
 
Back
Top Bottom