Kishimbe wa Kishimbe
JF-Expert Member
- Jul 18, 2013
- 7,668
- 8,438
Kwa nauli hiyo ya chini ninaweza kutalii Bukoba kila weekend, kula bata, na kuamkia kazini siku inayofuata!
... na mimi sio tajiri! 😅
... na mimi sio tajiri! 😅
Hahujumiwi ila ndio uwezo wake ulipoishiaSamia anahujumiwa live
Umemaliza mkuu, niongezee nn tena😆😆😆😆Nadhani wewe una tatizo la kutumia kichwa chako Kama mfuniko wa Shingo.
Ninamaanisha kuwa baada ya mlango wa daraja la kwanza kuharibika, wanatumia mlango wa daraja la pili, kwa hiyo madaraja yote mawili wanatumia mlango mmoja na kusababisha msongamanoUnamaanisha daraja la kwanza huwa linakuwa na watu wengi kiasi hiko cha kuweka msongamano?
Mama anaupiga mwingi sana!
Mi-5 tena🙄
Kwa mantiki hiyo, unashauri nini juu ya vivuko vya pale Feri, Magogoni - Kigamboni?Ule umbali wa Bukoba hadi Mwanza nashangaa sana watu kwann wanapanda meli wakati kuogelea ni kitendo cha dkk 15 tuu
Huku Visiwani anatuletea mpunga wa kumwaga!Hata yeye mwenyewe anaeambiwa anaupiga mwingi anashanga anaupigaje.
Sasa pale ndipo nawashangaa watu wa Dar mana pale ni 30sec tuuKwa mantiki hiyo, unashauri nini juu ya vivuko vya pale Feri, Magogoni - Kigamboni?