Natuma ombi kwenu la kuomba urafiki na mtu yoyote anaetokea Kondoa na Singida

MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
34
Points
95
MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined Sep 9, 2019
34 95
Naomba kupata marafiki kutoka Kondoa na Singida wawe wa jinsia zote kwa umri wowote.

Mimi natokea Kilimanjaro naishi dar.

Dhumuni la urafiki ni kufahamiana na kubadilishana mawazo.


Mimi ni mwanaume.


Mawasiliano yangu ni

0655101826
 
Mpekuzi17

Mpekuzi17

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
440
Points
500
Mpekuzi17

Mpekuzi17

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
440 500
Naomba kupata marafiki kutoka Kondoa na Singida wawe wa jinsia zote kwa umri wowote.

Mimi natokea Kilimanjaro naishi dar.

Dhumuni la urafiki ni kufahamiana na kubadilishana mawazo.


Mimi ni mwanaume.


Mawasiliano yangu ni

0655101826
Mmmmmh mkuu hakuna hiden agenda on this :) :) :)
 
MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
34
Points
95
MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined Sep 9, 2019
34 95
Karibuni ndugu zangu
Naomba kupata marafiki kutoka Kondoa na Singida wawe wa jinsia zote kwa umri wowote.

Mimi natokea Kilimanjaro naishi dar.

Dhumuni la urafiki ni kufahamiana na kubadilishana mawazo.


Mimi ni mwanaume.


Mawasiliano yangu ni

0655101826
 
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
1,165
Points
2,000
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2018
1,165 2,000
Kdo One
Naishi kijiji cha waama kuna
Karibu Sana tupige biashara na madili mengine mengine

NB Mimi ni me
 
MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
34
Points
95
MBUGHUNI KIDAISHO

MBUGHUNI KIDAISHO

Member
Joined Sep 9, 2019
34 95
KONDOA
SINGIDA

KARIBUNI

IWE ME au KE

Undugu hauchagui!
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
582
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
582 1,000
Naomba kupata marafiki kutoka Kondoa na Singida wawe wa jinsia zote kwa umri wowote.

Mimi natokea Kilimanjaro naishi dar.

Dhumuni la urafiki ni kufahamiana na kubadilishana mawazo.


Mimi ni mwanaume.


Mawasiliano yangu ni

0655101826
Karibu mkuu
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,057
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,057 2,000
Naomba kupata marafiki kutoka Kondoa na Singida wawe wa jinsia zote kwa umri wowote.

Mimi natokea Kilimanjaro naishi dar.

Dhumuni la urafiki ni kufahamiana na kubadilishana mawazo.


Mimi ni mwanaume.


Mawasiliano yangu ni

0655101826
Sisi Wa kakonko hautuhitaji?
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top