NatOil yafilisika!

NatOil yafilisika!

tamimusalim

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Posts
1,822
Reaction score
501
Kampuni moja kubwa ya usambazaji wa mafuta ya petrol diesel na mafuta ya taa yenye ofisi zake kurasini na kumiliki vituo mbalimbali vya mafuta daresalam, arusha, morogoro na iringa imefirisika, mwa mujibu wa taalifa toka ndani kampuni iyo imekosa kabisa mtaji na kushidwa kusambaza mafuta kwa wateja wake hivyo kulazimu kuifunga depot yake sambamba na vituo vyake katika mikoa husika, ikiwa pamoja na kuwapa likizo wafanyakazi wake woote
 
Huyu alikuwa ni muwekezaji au mgereshaji..? Utakuta hapo anadaiwa kodi kubwa na ndo halipi tena.. Ameshakusanya faida anahamia au anabadilisha jina kampuni wanaanza tena upya..

Tz hii.. Shamba la bibi..
 
Haijafilisika mpaka leo watu wamenunua mafuta na pia hana kituo iringa wala mbeya

Wew ahmed vp weww nyie ndio mmeiujumu iyo kampuni hasa wewe uliekuwa morogoro una sema hana kituo iringa mafinga iko wapi? Au iko mtwara?
 
Wewe tamimusalim acha kuropoka tunafanya renovation .
Usikurupuke tu Na kwanza kutunga vitu ambavyo havipo
 
Last edited by a moderator:
Wewe tamimusalim acha kuropoka tunafanya renovation .
Usikurupuke tu Na kwanza kutunga vitu ambavyo havipo

Refom gan wakati alnoor mwenyewe anafunga deport ya tz anabaki ya uganda na mombasa tu , tanzania wezi wengi hasa wewe amed umeiba sana station ya morogoro
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom