mafimboo
JF-Expert Member
- Oct 9, 2014
- 2,415
- 978
Labla umesha wahi kujiuliza maziwa ya madukani yanasindikwa VIP na yanakaa muda gani,maswali yako yamepata majibu
1:Natoa mafunzo ya kusindika maziwa ya mgando kama ya ASAS TANGA,nk pia kama hauitaji kuhudhuria mafunzo natoa vijitabu vyenye maelezo yote ,maziwa haya yanakaa mwaka mzima bila kuharibika ,unachotakiwa nacho in youghut ,thermometer , jiko la gesi na fridge karibuni
1:Natoa mafunzo ya kusindika maziwa ya mgando kama ya ASAS TANGA,nk pia kama hauitaji kuhudhuria mafunzo natoa vijitabu vyenye maelezo yote ,maziwa haya yanakaa mwaka mzima bila kuharibika ,unachotakiwa nacho in youghut ,thermometer , jiko la gesi na fridge karibuni