National form six exams-2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

National form six exams-2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Feb 8, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wanangu mnaoanza mitihani yenu leo,
    Nawatakia kila la kheri katika mitihani yenu inayoanza leo. Bila shaka mmejiandaa vizuri.
    Mungu awe nanyi -AMEN
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,186
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    Mungu awatangulie katika mitihani yenu. Huwa kuna feki zinasambazwa, chondechonde, zifanyeni kama past papers tu za miaka ya nyuma, kamwe msiamini kuwa ni mtihani kwani ukiamini kuwa ni mtihani, kesho ukiingia chumba cha mtihani, ukikuta mambo ni tofauti, utahamaki, na hivyo kushindwa hata kufanya maswali ambayo siku zote umeyajibu na unayafahamu
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hivi wanaanzaje mitihani ilhali matokeo ya 4m 4 hayajatoka?? Anyway kila la Kheri
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ol the bst my young brothers and sisters.
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    al the best to fm 6 young brothers and sisters
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    nkutakieni Mtihani mwema members wote wa JF mnaofanya pepa leo au mnaoresit kila la kheli watahiniwa wote..
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    mungu awape nguvu,hekima na ujasiri.amen
     
Loading...