Nation Media Group Tanzania wapewe onyo kali na serikali!

Nation Media Group Tanzania wapewe onyo kali na serikali!

Kama mnachukulia kununua samaki na nyama ni upuuzi basi wauza samaki&nyama na hao wanaoukula ni wapuuzi.
Aah!Wewe kama huelewi nilichomaanisha tafuta usaidizi aisee.Hamna haja ya ku'comment' kama chizi.Ama labda unatumia zile simu bonyeza bonyeza zinazobidi mtu afunge jicho moja ili aone kilichoandikwa?Nakuelewa jombaa,lakini kabla ya ku'comment' fanya shughli ya kufunga jicho moja kwa bidii ili uelewe maneno yanayoandikwa na watu hapa wasije wakakushangaa bure.
 
commonmwananchi ndo huyo mkenya mwingine MK254,kama unaniona muongo muulize yeye gazeti la The East African linapatikana kwenye maduka gani Kenya na linasomwa na kina nani Kenya.Hatulitambui sie.

Kweli kaka, binafsi mimi hili gazeti la EA huwa nalisoma kwenye tovuti yao na sijawahi linunua.
 
Hii ni baada ya serikali kupinga uongo uliochapishwa kwenye gazeti lao la the citizen.
Yaani bado hatujalisahau lile the east african tayari wameanza chokochoko zao tena.
Serikali ya Tanzania iwape hawa wakenya onyo kali sana la sivyo wafungashe virago vyao wasepe!

Tatizo Tanzania mumezoea kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa, magazeti yanaandika kwa nia ya kufurahisha serikali, kwa gharama ya ukweli. Hamtaki magazeti yanayoandika taarifa kama zilivyo, na kipindi hiki kama nilivyosema awali, mpo mnatapatapa bila kupata pa kujishikilia.

Waziri aliposema hayo ya kusitisha mradi wa Bagamoyo, nyote kwa kauli moja mkaja huku kwenye JF na kusifia huo uamuzi. Mkamponda sana Kikwete kwa kuanzisha huo mradi huku mkidai hauna tija. Sasa waziri amegeuka na kukana hakusema hivyo, nyote tena mumegeuka na kusifia hatua ya waziri kugeuza kibao. Yaani mpo katika hali ya kutoeleweka na hata kutojielewa, mnasifia kila kitu na kuponda kila kitu kwa wakati mmoja. Hamna hata mmoja wenu anayediriki kuuliza maswali magumu, kama mpo kwenye trance ama spell fulani hivi.
 
Hii ni baada ya serikali kupinga uongo uliochapishwa kwenye gazeti lao la the citizen.
Yaani bado hatujalisahau lile the east african tayari wameanza chokochoko zao tena.
Serikali ya Tanzania iwape hawa wakenya onyo kali sana la sivyo wafungashe virago vyao wasepe!
Kwani serikali kupinga does t justify kwamba ni uongo??think big mkuu
 
Acha urongo wewe, jamiiforums umeijuaje?

Na hayo uliyoyataja huku yanafungia vitumbua!
Wewe pia jamiiforums uliijuaje?Mie nimekueleza magazeti yanayosomwa Kenya,magezeti ya wakenya.Kisha nikakueleza yanayofungiwa nyama au vitumbua kama ulivosema kumaanisha hata hapa Kenya kuna magazeti ya kikenya yanayotambuliwa kwa habari zao za kipuuzi.Sijaongele gazeti za tz,kwanza hizo nilizotaja za Kenya mtaweza kuzinunua kweli?Ndo yaweze kufika kwenye vitumbua?Punguza umbea wewe!
 
Aah!Wewe kama huelewi nilichomaanisha tafuta usaidizi aisee.Hamna haja ya ku'comment' kama chizi.Ama labda unatumia zile simu bonyeza bonyeza zinazobidi mtu afunge jicho moja ili aone kilichoandikwa?Nakuelewa jombaa,lakini kabla ya ku'comment' fanya shughli ya kufunga jicho moja kwa bidii ili uelewe maneno yanayoandikwa na watu hapa wasije wakakushangaa bure.
Usikimbie hoja mkuu, twende taratibu, wapi unapodhani sijaelewa?
 
We vipi jombaa?Gazeti haiguzani na nyama ulonunua,nyama inatiwa kwenye mfuko wa 'nylon' kwanza afu inafungwa kwenye gazeti kisha inatiwa kwenye mfuko mwingine wa nylon.Siunajua mifuko yenyewe ya nylon ni ile 'see-through',yaani ni ile inayoonesha kilicho ndani.Ukifungiwa na gazeti inakuwa rahisi kama utatembea nayo mkononi hadharani wewe ukaweza kuweka siri yako wambea wasijue ulichonunua.Hii sanasana inawasaidia wale wanaopenda kula utumbo au nyama zingine za ajabu ajabu kama ulimi wa ng'ombe na kadhalika.Hahaha!

Teh!Teh!Teh!Hapo kwenye rangi umenifurahisha sana u make my day!Halooo!
 
inaonekana we ni mkenya dandora au kibera. gazeti linatoka Nairobi utasemaje hamlitambui!?
Hata likitoka Vatican au Mecca wakenya hawajishughlishi nalo sasa unataka iwe kwa lazma?Kama linatoka Nairobi direct hadi tz itakuwa kwa sababu wanashindwa kulichapisha huko huko tz.Hayatuhusu!
 
Hata likitoka Vatican au Mecca wakenya hawajishughlishi nalo sasa unataka iwe kwa lazma?Kama linatoka Nairobi direct hadi tz itakuwa kwa sababu wanashindwa kulichapisha huko huko tz.Hayatuhusu!
nilifikiri unaelewa unayoandika.
 
Usikimbie hoja mkuu, twende taratibu, wapi unapodhani sijaelewa?
Sasa unatakaje wewe.Nilishakwambia nilimaanisha gazeti za Kenya za kipuuzi tunazipuuza tu,sikumaanisha tunapuuza za tz kwani hizo hatuzipati huku.Nyie pia gazeti zinazowaudhi mzifanye hivo hivo au mzichukulie hatua mkipenda,umenielewa sasa?
 
nilifikiri unaelewa unayoandika.
Punguza majani wewe.Uliza mkenya mwingine gazeti la The East African linasomwa na kina nani Kenya.Aisee we mgumu wa kuelewa nimechoka mie,we nyumbu nini?Mambo rahisi ata ukitaka utadhibitisha tu lakini unabishaana,kuna hoja muhimu za kubishania wewe.Afu sijui unadhani kila mkenya anakaa Nairobi,Kenya ni kubwa aisee!Mie ni mkazi wa County ya Kajiado,majirani wenu wa karibu,Namanga ipo Kajiado.
 
Aah!Wewe kama huelewi nilichomaanisha tafuta usaidizi aisee.Hamna haja ya ku'comment' kama chizi.Ama labda unatumia zile simu bonyeza bonyeza zinazobidi mtu afunge jicho moja ili aone kilichoandikwa?Nakuelewa jombaa,lakini kabla ya ku'comment' fanya shughli ya kufunga jicho moja kwa bidii ili uelewe maneno yanayoandikwa na watu hapa wasije wakakushangaa bure.
Kwa jinsi nawajua wakenya wewe si mkenya.
Na kama ni mkenya basi riziki yako unaipatia namanga upande wa Tanzania na Kenya Huwa unaenda kulala tu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] utumbo na ndizi unshuka
Kwa raha zako jombaa,sijui wasiwasi huwa ni wa nini?
 
Back
Top Bottom