Natangaza rasmi kugombea ubunge jimbo la Iramba Magharibi

Natangaza rasmi kugombea ubunge jimbo la Iramba Magharibi

Gidion Kahola

Member
Joined
May 13, 2013
Posts
10
Reaction score
1
Nina matumain makubwa ya kuendeleza jimbo la iramba magharibi katika elimu, maji na huduma za afya za uhakika! Najiamin na pia nina elimu ya kutosha. Wabunge waliopita wa iramba magharibi hawajasaidia jimbo na matokeo yake wamekuwa kwa masilahi yao binafsi na chama, kuanzia kwa ndugu KIULA, SHANGO, JUMA KILIMBA na mpaka sasa kwa ndugu MWIGULU ambae yuko kwa kazi za chama zaidi. Nimedhamiria kufanya kazi kwa maendeleo ya jimbo langu. Najua ugumu wa kazi hi na mtu ambae anaongoza jimbo kwa sasa anaeonekana kuwa na mbinu nyingi chafu ila na uhakika mwaka 2015 nitaongoza jimbo hili kwa sababu nimejipanga na nina nia ya kuwasaidia wananchi wangu.
 
Nina matumain makubwa ya kuendeleza jimbo la iramba magharibi katika elimu, maji na huduma za afya za uhakika! Najiamin na pia nina elimu ya kutosha. Wabunge waliopita wa iramba magharibi hawajasaidia jimbo na matokeo yake wamekuwa kwa masilahi yao binafsi na chama, kuanzia kwa ndugu KIULA, SHANGO, JUMA KILIMBA na mpaka sasa kwa ndugu MWIGULU ambae yuko kwa kazi za chama zaidi. Nimedhamiria kufanya kazi kwa maendeleo ya jimbo langu. Najua ugumu wa kazi hi na mtu ambae anaongoza jimbo kwa sasa anaeonekana kuwa na mbinu nyingi chafu ila na uhakika mwaka 2015 nitaongoza jimbo hili kwa sababu nimejipanga na nina nia ya kuwasaidia wananchi wangu.

Kupitia chama Gani?
 
unatafta popularity tu wewe ila popularity ya hapa jf mchango wake ni kdogo sana maana hata watakaokushabikia huwajui unaona id zao tu
 
Oooh hongera kwa 'Elimu nzuri' ulisoma chuo gani vile? Mwigulu ana Masters...

:focus: Hebu tuambie ni kitu gani ambacho wabunge waliokutangulia hawajafanya ambacho mheshimiwa wewe utaenda kukifanya na ni kwa namna gani utaweza kutimiza maono yako...hilo tu Mheshimiwa (Mb) Natoa hoja!
 
Nina matumain makubwa ya kuendeleza jimbo la iramba magharibi katika elimu, maji na huduma za afya za uhakika! Najiamin na pia nina elimu ya kutosha. Wabunge waliopita wa iramba magharibi hawajasaidia jimbo na matokeo yake wamekuwa kwa masilahi yao binafsi na chama, kuanzia kwa ndugu KIULA, SHANGO, JUMA KILIMBA na mpaka sasa kwa ndugu MWIGULU ambae yuko kwa kazi za chama zaidi. Nimedhamiria kufanya kazi kwa maendeleo ya jimbo langu. Najua ugumu wa kazi hi na mtu ambae anaongoza jimbo kwa sasa anaeonekana kuwa na mbinu nyingi chafu ila na uhakika mwaka 2015 nitaongoza jimbo hili kwa sababu nimejipanga na nina nia ya kuwasaidia wananchi wangu.

Nafurahi kuona mtu km huyu akitangaza nia ya kugombea ubunge na kumchallenge Nchemba. Kwa waliohitimu makelele university 2008 nadhan wanafaham uwezo wa mtu huyu ktk uongozi. Na hata miaka miwili iliyopita akiwa Born ujeruman nilionana nae na alikuwa akionesha nia ya kuutaka ubunge wa kwao singida. Binafc jamaa nlikuwa cmshauri aingie kwenye siasa bali aendelee kuwa mhadhiri ktk taaluma yake
 
Mbwane kuile,ukigombela chama kee?,kwasbb ishe i ccm ckakumisiliye kabisa.
 
Kama kweli hongera ila kwa chama gani? angalia huyo jamaa anaweza kukumaliza maana kasomea ugaidi china.
 
Nafurahi kuona mtu km huyu akitangaza nia ya kugombea ubunge na kumchallenge Nchemba. Kwa waliohitimu makelele university 2008 nadhan wanafaham uwezo wa mtu huyu ktk uongozi. Na hata miaka miwili iliyopita akiwa Born ujeruman nilionana nae na alikuwa akionesha nia ya kuutaka ubunge wa kwao singida. Binafc jamaa nlikuwa cmshauri aingie kwenye siasa bali aendelee kuwa mhadhiri ktk taaluma yake

kama unamjua weka maelezo kamili ya elimu na uzoefu wake basi
 
Tuambie chama gani, ili tujue uko nasi au uko upande wa pili, lakini angalizo ccm inakufa so akili kichwani
 
kaa una hiyo nia hata kama ni chama gani, uende huko unakotaka kugombea ukajenge chama chako kama hujulikani hata huwezi kuteuliwa na chama chako, na kama mgombea binafsi ndo kabisa kama si maarufu utaambulia patupu
 
Back
Top Bottom