Natangaza rasmi kuachana na masuala ya Siasa, nina ya kujutia mengi

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,947
Points
2,000

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,947 2,000
Nimekuwa naandika Sana kuhusu mambo ya siasa,
Nimekua napewa baadhi ya tetesi nazirusha hapa,

Nimekuwa na Mlengo wa Chama Cha Mapinduzi kwa Muda mrefu

Kuna muda nimeshabikia mambo ya Kinyama yaliyofanywa na Chama changu cha Mapinduzi

Nayakumbuka Matukio

1.Nimeshiriki sana Kuiba kura za wapinzani

Nimeshiriki Mafinga,Bukoba vijijini, Nimeshiriki Hata kura za kitaifa, mbinu nyingi CCM wanazitumia kuiba kura,

2.Nimeshirika Cyber war kwa kipindi cha Kampeni za Magufuli, na kushiriki kuwachafua viongozi wa upinzani

3.Nitaandika Nitaandika mengi ila naishia hapa kwa sasa


Suala linaloniuma na Kujuta ni la Mheshimiwa Lissu Kupigwa Risasi nikafurahia, lakin kadri muda ulivyopita nika kaa na kuwaza kwamba tuweke chuki pembeni tutangulize ubinadamu
Sitashiriki Kampeni yeyote ile
Sitashiriki Siasa kivyovyote vile


Nitabakia kuwa Mtazamaji tu

Britannica,
Vladivostok, Russia
 

Forum statistics

Threads 1,390,556
Members 528,185
Posts 34,054,545
Top