Natangaza nia ya kugombea ubunge Igunga

Natangaza nia ya kugombea ubunge Igunga

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Posts
4,923
Reaction score
4,594
kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania
 
kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania

Unagombea kupitia chama gani Mkuu?
 
Bubu Ataka Kusema; Unagombea kupitia chama gani Mkuu?[/QUOTE]

Swali zuri sana mkuu.
 
kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania
Endelea na Heineken baridi. Huwezi kuja kutoka huko kuja kubeba tu ubunge. Hatutaki wakimbizi.
 
Haiumizi kichwa, bila shaka ni Chama Cha Magamba au TLP!

gagurito acha hizo ndugu yangu nitagombea kama mgombea binafsi najua sheria ipo mbioni kubadlishwa naogopa vyama vya siasa vya tanzania vingi havina demokrasia ya ukweli, hivyo ili kutoa uwakilishi wa kweli bila kufungwa nitakuwa mgombea binafsi kwa watu masikini wa igunga ambao wameongozwa na tajiri rostam toka mwaka 1994 lakini wao wakiwa masikini zaidi
 
kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania
ulisubiri ajiuzulu ili ugombee,mbona hukuja kushindana nae kura za maoni,ccm mnamuogopa huyu jamaa kinoma.
 
kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania

Yani unaishi texas, alafu unatangaza nia ya Igunga. Du hivi kweli unajua hali halisi ya maisha ya wana-Igunga??. We kavu, huna lolote na hatukupi kura. Tutawapa WAHAPAHAPA.
 
gagurito acha hizo ndugu yangu nitagombea kama mgombea binafsi najua sheria ipo mbioni kubadlishwa naogopa vyama vya siasa vya tanzania vingi havina demokrasia ya ukweli, hivyo ili kutoa uwakilishi wa kweli bila kufungwa nitakuwa mgombea binafsi kwa watu masikini wa igunga ambao wameongozwa na tajiri rostam toka mwaka 1994 lakini wao wakiwa masikini zaidi

Kwli marikani kunakumaliza, hivi Tanzania hii hii tunayoijua sisi eti unategemea ugombea binafsi???? nani kakuambia kesi itashinda hivi karibuni kabla ya uchaguzi mdogo huko Igunga?? Ukitaka ngoja 2014 kama katiba itapitisha mgombea binafsi. Kwa sasa No no Hatukutakiiiiiiiiiiiiii.
 
yani unaishi texas, alafu unatangaza nia ya igunga. Du hivi kweli unajua hali halisi ya maisha ya wana-igunga??. We kavu, huna lolote na hatukupi kura. Tutawapa wahapahapa.

mwe makini usije kosea kugombea kwa kupitia cdm, huku igunga haina ofisi, aidha upitia ccm ama cuf
 
Wewe bana kama uko huko majuu mambo ya huku wayajua wapi dugu, ukija upitie kwanza kwa dada nani pale tbr upate kikombe ndo tuone uhalisia wako kwanza.
 
Itakuwa ni vyema kama utaanika na umri wako hapa jamvini- Age matters maana vijana wamechachamaa. PhD yako ya USA utaisahau, na kama unabisha nenda kaulize Tanga, kuna mgombea mmoja alikuwa na PhD kama ya kwako lakini aliishia mlangoni hakuingia mjengoni. Badala yake alishinda mganga wa kienyeji mwenye elimu ya darasa la saba.
 
Itakuwa ni vyema kama utaanika na umri wako hapa jamvini- Age matters maana vijana wamechachamaa. PhD yako ya USA utaisahau, na kama unabisha nenda kaulize Tanga, kuna mgombea mmoja alikuwa na PhD kama ya kwako lakini aliishia mlangoni hakuingia mjengoni. Badala yake alishinda mganga wa kienyeji mwenye elimu ya darasa la saba.

naifahamu igunga vizuri sana nimekuwapo wilaya ya jirani, nzega mwaka juzi ( 2009) nikishughulikia tafiti kwenye maeneo ya poverty reduction at semi arid communities naelewa wananchi wa igunga na nzega wanavyopata shida hasa chakula wakati wa ukame , huduma bora za afya na maji salama, nimeamua kugombea igunga uwezo ninao wa kusogeza maendeleo pale nina uwezo wa kutayarisha vipaumbele vya jamii ya pale zaidi ya rostam na hii ndio sababu sijataja chama ila personal attributes na commitment
 
Vita ndio inaanza kati ya CDM na magambaz ktk jimbo la Igunga.

Ombi langu kwa wanachadema na wapenzi wake tuweke nguvu pamoja kuhakikisha tunaichukua jimbo hilo. Tumeshuhudia CCM na utawala wake wanavyotutesa. CCM wameshindwa kuondoa ya fuatayo :-Tatizo la umeme, mfumuko wa bei, upendeleo bungeni, lugha ya matusi dhidi ya wapinzan, uungaji wa hoja 100% na ufisadi wa aina zote. Hizo ndizo sababu kubwa ya kukomboa jimbo la igunga.

Vijana kwa wazee nguvu pamoja tuweke. CDM taifa wekeni mikakati mapema.
 
naifahamu igunga vizuri sana nimekuwapo wilaya ya jirani, nzega mwaka juzi ( 2009) nikishughulikia tafiti kwenye maeneo ya poverty reduction at semi arid communities naelewa wananchi wa igunga na nzega wanavyopata shida hasa chakula wakati wa ukame , huduma bora za afya na maji salama, nimeamua kugombea igunga uwezo ninao wa kusogeza maendeleo pale nina uwezo wa kutayarisha vipaumbele vya jamii ya pale zaidi ya rostam na hii ndio sababu sijataja chama ila personal attributes na commitment
Karibu sana Igunga ila utakapokuja Bongo njoo na suluhisho la mvua kama ulivyoainisha vipaumbele vyako. Kuna Waziri Mkuu hapa Bongo alitangaza kwenda nchi fulani kununua mvua sijui mpango huo ulishia wapi.
 
Back
Top Bottom