• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natamani Watanzania wengi tuwe kama Rugemalira

A

andoza

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
563
Points
1,000
A

andoza

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
563 1,000
Najua kuna ambao watashangaa ninachotaka kusema hapa.

Namzungumzia mtu anayeitwa Rugemalira wa Escrow. Huyu ni mmoja kati ya matajiri wa nchi hii ambao historia ya utajiri wao iko wazi. Ni mtu ambaye pamoja na serikali kutaka kumfanya aonekane ni muhalifu, uwezo na ushawishi wake katika kufikia malengo yake ni wa kuigwa mfano.

Rugemalira kwa sasa amekuwa branded kama tapeli, mwizi na muhalifu jambo ambalo binafsi naweza sema kwamba ni kweli kwa mujibu wa mfumo wetu wa uchumi ambao ili mtu fanikiwe anatakiwa asubiri mshahara, aibe, au astaafu ndiyo apige hatua.

Huyu mzee Ruge alifanya jambo la kipekee katika historia ya nchi hii. Jambo hili nina hakika wafanyabiashara wengi wanalifanya. Jambo lenyewe ni la kutafuta fursa; kutafuta wenye mtaji, kuunganisha dili, kuisimamia na kuhakikisha inafanikiwa na kisha kuchuma faida na kuendelea na maisha.

Yeye aliona fursa ya kufua umeme, akatafuta wawekezaji, akatafauta wakopeshaji, akafanya kazi kama alivyotakiwa. Kulipotokea sintofahamu akafuata mfumo wetu wa kisheria mpaka akapatiwa haki yake. Ndiyo inawezekana kuna ujanja ujanja katika kuhakikisha anafanikiwa lakini tukubali kwamba huwezi kufanikiwa bila kuwa mjanja mjanja.

Ninawaombea vijana wote mjifunze kitu kizuri kwa huyu mzee mpambanaji ambaye pamoja na serikali kumuweka lupango bado focus yake iko kwenye pesa zake ambazo bado anadai huko duniani.

Wito wangu kwa Magufuli na serikali yake: Achaneni na huyu mzee maana hakuna hela aliyokula ambayo hakufanyia kazi. Kamata hawa ambao wanakula pesa za umma bila kibali cha Bunge kama kina..., na wale ambao utajiri wao ni wa mashaka kama kina....
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,843
Points
2,000
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,843 2,000
Bwana Ruge alifanya deal halali zote, sema ndio hivyo. Em wamjaribu na Mtemi Chenge basi, ina maana wamekosa kabisa loophole.
 
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
677
Points
1,000
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
677 1,000
Bwana Ruge alifanya deal halali zote, sema ndio hivyo. Em wamjaribu na Mtemi Chenge basi, ina maana wamekosa kabisa loophole.
Huyo labda ajishitaki mwenyewe. Akishtakiwa hawatomshinda kamwe.

Achana na malegendari kama hao mkuu.
 
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
23,931
Points
2,000
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
23,931 2,000
Hizo ndo deals za kiume aisee! Uhakika wa kuachia had wajukuu hela upo!
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
3,085
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
3,085 2,000
Rugemalira anapambania haki yake, pia anazidi tukumbusha nasi siku zote tupambanie haki yetu kwa manufaa ya kizazi chetu, isiwe rahisi kuchukuliwa ulichokipambania iwe kwa njia ya kawaida au isiyo
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,142
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,142 2,000
Ruge anapambana na watu wenye Fikra za Nyerere kuhisi Umaskini ndio Uzalendo na uadilifu

Chanzo cha Utajiri wa Ruge aliekuwa Mfanyakazi wa BOT ni Mzee Ally Hassan Mwinyi

1992 baada ya Azimio la Kishamba kutupwa kule hapo ndio ukawa mwanzo wa Ruge

Kwny Kila Ziara za Mzee Mwinyi nje ya Nchi akajumuisha watu wenye akili Timamu kufuatana nae nje wakati huo moja ya Sharti la Uwekezajo ni kuwa na shareholder angalu mmoja Mzawa ambae atleast awe Shareholder by Guarantee ikitoke hana share za kuwekeza



Sent using Jamii Forums mobile app
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
2,057
Points
2,000
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
2,057 2,000
Kwa kweli mimi naunga mkono hoja, Mzee awe mfano wa kuigwa kwetu, smart na mpiga dili halali, ili mradi hela iingie hapa nchini.
Serikali muacheni huyo mzee, mbona Kangi yupo mtaani mpka sasa, na Rais kakiri dili alilotaka au alilofanya??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,405
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,405 2,000
Najua kuna ambao watashangaa ninachotaka kusema hapa.

Namzungumzia mtu anayeitwa Rugemalira wa Escrow. Huyu ni mmoja kati ya matajiri wa nchi hii ambao historia ya utajiri wao iko wazi. Ni mtu ambaye pamoja na serikali kutaka kumfanya aonekane ni muhalifu, uwezo na ushawishi wake katika kufikia malengo yake ni wa kuigwa mfano.

Rugemalira kwa sasa amekuwa branded kama tapeli, mwizi na muhalifu jambo ambalo binafsi naweza sema kwamba ni kweli kwa mujibu wa mfumo wetu wa uchumi ambao ili mtu fanikiwe anatakiwa asubiri mshahara, aibe, au astaafu ndiyo apige hatua.

Huyu mzee Ruge alifanya jambo la kipekee katika historia ya nchi hii. Jambo hili nina hakika wafanyabiashara wengi wanalifanya. Jambo lenyewe ni la kutafuta fursa; kutafuta wenye mtaji, kuunganisha dili, kuisimamia na kuhakikisha inafanikiwa na kisha kuchuma faida na kuendelea na maisha.

Yeye aliona fursa ya kufua umeme, akatafuta wawekezaji, akatafauta wakopeshaji, akafanya kazi kama alivyotakiwa. Kulipotokea sintofahamu akafuata mfumo wetu wa kisheria mpaka akapatiwa haki yake. Ndiyo inawezekana kuna ujanja ujanja katika kuhakikisha anafanikiwa lakini tukubali kwamba huwezi kufanikiwa bila kuwa mjanja mjanja.

Ninawaombea vijana wote mjifunze kitu kizuri kwa huyu mzee mpambanaji ambaye pamoja na serikali kumuweka lupango bado focus yake iko kwenye pesa zake ambazo bado anadai huko duniani.

Wito wangu kwa Magufuli na serikali yake: Achaneni na huyu mzee maana hakuna hela aliyokula ambayo hakufanyia kazi. Kamata hawa ambao wanakula pesa za umma bila kibali cha Bunge kama kina..., na wale ambao utajiri wao ni wa mashaka kama kina....
Kiukweli ukiacha POROJO za siasa huyu mzee hana HATIA. Hata wote aliowapa pesa hawana HATIA.
 
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
1,327
Points
2,000
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined Jun 28, 2017
1,327 2,000
Huyo hadi kesi ije kuisha atakuwa hana hata robo ya Mali alizokuwa nazo Kuna madili ya kupiga yasiyohusisha wanasiasa ila ukijihusisha na wanasiasa ipo siku utalia
Hizo ndo deals za kiume aisee! Uhakika wa kuachia had wajukuu hela upo!
 
V

victory02

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
363
Points
500
V

victory02

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
363 500
Huyo hadi kesi ije kuisha atakuwa hana hata robo ya Mali alizokuwa nazo Kuna madili ya kupiga yasiyohusisha wanasiasa ila ukijihusisha na wanasiasa ipo siku utalia
Mkuu nikuhakikishie serikali haijaweza kushika hata senti tano ya jamaa. Ingelikuwa na uwezo huo,wangeshamuachia siku nyingi
 
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
23,931
Points
2,000
Wangari Maathai

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
23,931 2,000
Huyo hadi kesi ije kuisha atakuwa hana hata robo ya Mali alizokuwa nazo Kuna madili ya kupiga yasiyohusisha wanasiasa ila ukijihusisha na wanasiasa ipo siku utalia

Lakini hatakuja kamwe kuwa km level zetu means awe kapuku..never na usitegemee hilo...huyu utajiri ameshauraftia michirizi so hela bado zinafata mkondo
 

Forum statistics

Threads 1,406,260
Members 532,276
Posts 34,510,351
Top