Natamani sana kuongea kingereza

Nahitaji kujua kingereza cha kuongea mwenye kujua chuo ambacho naweza kusoma ndani ya mwezi 1 anisaidie umri wangu ni 45yrs

Mkuu, nunua DSTV na uwe unasikiliza channel za comedy , na kama una smart phones , basi download comedy za mind your language series , na mwisho kabisa kapange nyumba moja na mhaya mlevi kitapanda tu, lakini sijui kwenda shule it is absolutely wastage of money and time!!! nakumbuka Sudan , nilipofika tu nikatafuta mwalimu wa Kiarabu, mkuu miezi sita badoi nahangaika tu na pesa natumia , siku moja nikakutana na Mkogoman mmoja na mke wake wanabonga kiarabuy balaa, nikamuuliza wapi naweza pata mwalimu aliekufundisha , akaniambia '' papa weye tembelea tu ku marche na utoe haya uongee uchekwe kitapanda tu mukubwa'' na kweli kinapanda kiaina japo nilichelewa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…