Klay King
Senior Member
- Apr 3, 2019
- 148
- 277
Baada ya kuchezea kibuti miaka miwili iliyopita na kuapa kutokupenda tena ghafla nimejikuta natamani kupenda tena,natamani kuwa na wangu tena,niwe na wivu nae nimpende kuliko chochote.
Hakuna kitu kizuri kama kupenda nitapends tena haijalishi nitampata wapi iwe mtwani,kanisani,jamii forums au maeneo ya starehe
Nipo tayari kupenda na kwa maana hiyo basi nipo tayari kuumia pia kama mambo yakienda ndivyo sivyo.
Nitaleta hicho kisa cha huyo ex wangu miaka miwili iliyopita soon
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna kitu kizuri kama kupenda nitapends tena haijalishi nitampata wapi iwe mtwani,kanisani,jamii forums au maeneo ya starehe
Nipo tayari kupenda na kwa maana hiyo basi nipo tayari kuumia pia kama mambo yakienda ndivyo sivyo.
Nitaleta hicho kisa cha huyo ex wangu miaka miwili iliyopita soon
Sent using Jamii Forums mobile app